പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

കാലുകൾ തളർന്ന അച്ഛന് കൈത്താങ്ങായി ഏഴാം ക്ലാസുകാരി: ആവണിക്ക് പഠിച്ച് ഡോക്ടറാകണം

Oct 26, 2022 at 10:34 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

കോട്ടയം: കാലുകൾ തളർന്ന പിതാവിനെ ലോട്ടറി വില്പനയിൽ സഹായിച്ച് ഒരു കുടുംബത്തിന്റെ ഉത്തരവാദിത്വം ഏറ്റെടുക്കുകയാണ് ഏഴാം ക്ലാസുകാരിയായ ആവണി. ഭിന്നശേഷിക്കാരനായ പിതാവിനൊപ്പം പുലര്‍ച്ചെ മൂന്ന് കിലോമീറ്ററോളം സഞ്ചരിച്ച് ലോട്ടറി വില്‍പ്പനയ്ക്ക് ശേഷം സമയം തെറ്റാതെ സ്കൂളിലെത്തി പഠിക്കും. കോട്ടയം ചെങ്ങളം സ്വദേശി അജന്തേഷിന്‍റെ മകള്‍ ആവണിയാണ് ഈ മിടുക്കി.

\"\"

ഈ ഉത്തരവാദിത്ത്വങ്ങൾ ക്കിടയിലും മിടുക്കിയായി പഠിച്ച് ക്ലാസില്‍ ഒന്നാം സ്ഥാനത്താണ് ആവണി. പുലർച്ചെ 5ന് എഴുന്നേൽക്കും. പഠനം കഴിഞ്ഞാൽ ആറുമണിയോടെ അച്ഛന്‍ അജന്തേഷിനൊപ്പം മുച്ചക്ര വണ്ടി തള്ളി അച്ഛനോടൊപ്പം അങ്ങാടിയിലെത്തും.


കയറ്റങ്ങളിലും ഇറക്കങ്ങളിലും അച്ഛനെ സഹായിച്ച് വണ്ടിയുടെ പിന്നിൽ പിടിച്ച് ആവണി ഉണ്ടാകും. യാത്രക്കിടയിൽ ലോട്ടറി വില്പനയിലും അച്ഛനെ സഹായിക്കും. ഇതിനുശേഷം നേരെ സ്കൂളിലേക്ക്. അടുത്ത ദിവസവും ആവണി പുലർച്ചെ 5ന് എണീറ്റ് പഠനം തുടങ്ങും. മിടുക്കിയായി പഠിച്ച് ഡോക്ടറാകണമെന്നാണ് ആവണിയുടെ ആഗ്രഹം.

\"\"

Follow us on

Related News