പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്മെന്റ് ഫലം ഇന്ന് രാത്രി: പ്രവേശനം നാളെ മുതൽവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി. നിയമനം: അപേക്ഷ 14വരെഇന്ത്യൻ നാവികസേനയിൽ വിവിധ തസ്തികളിൽ നിയമനം: 741 ഒഴിവുകൾഎൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻ

തർബിയത്ത് വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിൽ റെസ്പോൺസബിൾ ടൂറിസം പദ്ധതിക്ക് തുടക്കം

Oct 6, 2023 at 12:18 pm

Follow us on

കൊച്ചി:പൊതുവിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പിന്റേയും, സമഗ്രശിക്ഷാ കേരളയുടേയും നേതൃത്വത്തിൽ നടപ്പിലാക്കുന്ന സികിൽ ഷെയർ പരിപാടിയിൽ എറണാകുളം ജില്ലയിൽ ഒന്നാംസ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കിയ തർബിയത്ത് വൊക്കേഷണൽ ഹയർ സെക്കന്ററി സ്കൂളിന്റെ ഉത്തരവാദിത്വ ടൂറിസം പദ്ധതിയായ ”ഹൃദ്യ”ത്തിന് തുടക്കമായി. പദ്ധതി മൂവാറ്റുപുഴ എം.എൽ.എ മാത്യു കുഴൽനാടൻ ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. സ്കൂളിലെ കസ്റ്റമർ സർവ്വീസ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് വിദ്യാർത്ഥികളാണ് പ്രൊജക്ട് തയ്യാറാക്കിയത്. സ്കൂൾ മാനേജർ ടി.എസ് അമീർ അദ്ധ്യക്ഷത വഹിച്ച യോഗത്തിൽ പ്രിൻസിപ്പാൾ ജൂലി ഇട്ടിയേക്കാട്ട് സ്വാഗതവും വാർഡ് കൗൺസിലർ ഫൗസിയ അലി മുഖ്യ പ്രഭാഷണവും നടത്തി.


എസ്.എസ്.കെ ജില്ലാ പ്രോഗ്രാം ഓഫീസർ മെർലിൻ ജോർജ് പദ്ധതി വിശദ്ധീകരണവും ബി.ആർ.സി ട്രെയിനർ ജിനു ജോർജ് ആശംസകളും അർപ്പിച്ചു. സി.എസ്.ഇ വിദ്യാർത്ഥികളായ മെഹറിൻ മജു , മുഹമ്മദ് അസ്ലം കെ.എഫ് എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ പദ്ധതിയുടെ അവതരണം നടത്തി.
സ്റ്റാഫ് സെക്രട്ടറി ബിഹേഷ് ഇ ആർ
നന്ദി പറഞ്ഞു. ജനോപകാരപ്രദമായ
പദ്ധതി അവതരിപ്പിച്ച കസ്റ്റമർ സർവ്വീസ് എക്സ്ക്യൂട്ടിവ് വിദ്യാർത്ഥികളായ മെഹറിൻ മജു, മുഹമ്മദ് അസ്ലം, നസീം ടി.എൻ, മൂസിന പി. ച്ച്
തുടങ്ങിയവർക്ക് എം.എൽ എ മാത്യു കുഴൽനാടൻ പുരസ്ക്കാരം വിതരണം ചെയ്തു

Follow us on

Related News