പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഇന്ന് 7 ജില്ലകളിൽ വിദ്യാഭ്യാസസ്ഥാപനങ്ങൾക്ക് അവധിമാസ് കമ്യൂണിക്കേഷന്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടില്‍ അനധ്യാപക തസ്തികയിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 5വരെആർസിഎഫ്എല്ലിൽ അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 19വരെസൗദി ആരോഗ്യമന്ത്രാലയത്തിൽ നഴ്സുമാരുടെ ഒഴിവുകൾ: കൊച്ചിയിൽ 22മുതൽ അഭിമുഖംകെഎസ്ആർടിസിയിൽ താത്കാലിക ഒഴിവ്: യോഗ്യത എസ്എസ്എൽസികേന്ദ്ര സർക്കാർ സ്ഥാപനത്തിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 22വരെകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ അധ്യാപക ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ജൂലൈ 30വരെവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: അഭിമുഖ തീയതികൾ അറിയാംവിവിധ തസ്തികകളിലെ പി.എസ്.സി നിയമനം: ഒഎംആർ പരീക്ഷാ തീയതികൾഡിപ്പാർട്ട്മെൻ്റൽ പരീക്ഷ: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 14വരെ

2024ലെ പൊതു അവധികൾ: വിജ്ഞാപനം പുറത്തിറങ്ങി

Oct 5, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:2024ലെ പൊതു അവധികൾ സംബന്ധിച്ചു സർക്കാർ ഉത്തരവു പുറപ്പെടുവിച്ചു (GO.(P) No. 24/2023/GAD, തീയതി 2023 ഒക്ടോബർ 4). ഞായറാഴ്ചകൾക്കും രണ്ടാം ശനിയാഴ്ചകൾക്കും പുറമേയുള്ള പൊതു അവധി ദിനങ്ങൾ ചുവടെ
🔵മന്നം ജയന്തി – ജനുവരി 2 ചൊവ്വ. റിപ്പബ്ലിക് ദിനം – ജനുവരി 26 വെള്ളി. ശിവരാത്രി – മാർച്ച് 8 വെള്ളി. പെസഹ വ്യാഴം – മാർച്ച് 28 വ്യാഴം. ദുഃഖ വെള്ളി – മാർച്ച് 29 വെള്ളി. ഈദ് ഉൾ ഫിതർ (റംസാൻ) – ഏപ്രിൽ 10 ബുധൻ. മേയ് ദിനം – മേയ് 1 ബുധൻ. ബക്രീദ് – ജൂൺ 17 തിങ്കൾ.

മുഹറം – ജൂലൈ 16 ചൊവ്വ. കർക്കടക വാവ് – ഓഗസ്റ്റ് 3 ശനി. സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനം – ഓഗസ്റ്റ് 15 വ്യാഴം.
ശ്രീനാരായണ ഗുരു ജയന്തി – ഓഗസ്റ്റ് 20 ചൊവ്വ. ശ്രീകൃഷ്ണ ജയന്തി – ഓഗസ്റ്റ് 26 തിങ്കൾ. അയ്യങ്കാളി ജയന്തി – ഓഗസ്റ്റ് 28 ബുധൻ. മൂന്നാം ഓണം/ മിലാഡി ഷെറിഫ് – സെപ്റ്റംബർ 16 തിങ്കൾ. നാലാം ഓണം – സെപ്റ്റംബർ 17 ചൊവ്വ. ശ്രീനാരായണ ഗുരു സമാധി – സെപ്റ്റംബർ 21 ശനി. ഗാന്ധി ജയന്തി – ഒക്ടോബർ 2 ബുധൻ ദീപാവലി – ഒക്ടോബർ 31 വ്യാഴം
ക്രിസ്തുമസ് – ഡിസംബർ 25 ബുധൻ

ഞായറാഴ്ചകളിലും രണ്ടാം ശനിയാഴ്ചകളിലും വരുന്ന വിശേഷ ദിവസങ്ങൾ. ഈസ്റ്റർ – മാർച്ച് 31
ഡോ. ബി.ആർ. അംബേദ്കർ ജയന്തി / വിഷു – ഏപ്രിൽ 14
ഒന്നാം ഓണം – സെപ്റ്റംബർ 14
തിരുവോണം – സെപ്റ്റംബർ 15
മഹാനവമി – ഒക്ടോബർ 12
വിജയദശമി – ഒക്ടോബർ 13

Follow us on

Related News