പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

സ്കൂൾ വേനലവധി ഏപ്രിൽ 6മുതൽ: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി

Jun 1, 2023 at 2:16 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്ത് ഈ അധ്യയന വർഷം മുതൽ സ്കൂൾ
വേനലവധി ഏപ്രിൽ 6 മുതലാകുമെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി. ഒന്നു മുതൽ 10വരെയുള്ള ക്ലാസുകൾക്കാണ് പുതിയ മാറ്റം. ഹയർ സെക്കന്ററി വിഭാഗത്തിന് ഇത് ബാധകമല്ല. ഇന്ന് പുറത്തിറക്കിയ വിദ്യാഭ്യാസ കലണ്ടറിലും ഏപ്രിൽ 5 വരെ പ്രവർത്തി ദിനമായി സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്.

\"\"

നിലവിൽ വാർഷിക പരീക്ഷ കഴിഞ്ഞു മാർച്ച് 31നാണ് സംസ്ഥാനത്ത് സ്കൂൾ അടയ്ക്കുന്നത്. ഈ അധ്യയനവർഷം മുതൽ ഇത് ഏപ്രിൽ 5ന് ആകും. ആകെ പഠനദിവസങ്ങൾ 210 ആക്കി ഉയർത്തുന്നതിനുള്ള നടപടിയുടെ ഭാഗമാണ് പുതിയ മാറ്റമെന്നും മന്ത്രി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ഇതോടെ വേനൽ അവധി 7 ആഴ്ചയായി ചുരുങ്ങും.

\"\"

Follow us on

Related News