പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

വനിത സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ നിയമനം: മുഖ്യപരീക്ഷ എഴുതാൻ 30,599 പേർ

Apr 18, 2023 at 12:16 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: അടുത്ത മാസം (മെയ് 19 ) നടക്കുന്ന സിവിൽ എക്സൈസ് ഓഫീസർ (വനിത) മുഖ്യപരീക്ഷയെഴുതാൻ 30 599 പേർ അർഹത നേടി. അഡ്മിഷൻ ടിക്കറ്റ് മെയ് 5 ഓടെ പ്രൊഫൈലിൽ ലഭ്യമാകും. ഇതിൻ്റെ കോപ്പിയും അംഗീകൃത തിരിച്ചറിയൽ കാർഡിൻ്റെ അസലുമായി പരീക്ഷാഹാളിൽ എത്തണം. രാവിലെ 10.30 മുതൽ 12.30 വരെയാണ് പരീക്ഷാസമയം.100 മാർക്കി ഒ.എം.ആർ പരീക്ഷയാണ്. ഒന്നര മണിക്കൂർ കൊണ്ട് ഉത്തരം കണ്ടെത്തി അടയാളപ്പെടുത്തണം. മുഖ്യപരീക്ഷയുടെ മാർക്ക് അടിസ്ഥാനപ്പെടുത്തിയായിരിക്കും ചുരുക പട്ടിക തയ്യാറാക്കുന്നത്.

\"\"

Follow us on

Related News