പ്രധാന വാർത്തകൾ
സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രി

കേന്ദ്രസർവീസിൽ വിവിധ ഒഴിവുകൾ: യു.പി.എസ്.സി അപേക്ഷ ഏപ്രിൽ 13വരെ

Apr 3, 2023 at 4:00 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: കേന്ദ്ര സർവീസിലെ വിവിധ തസ്തികകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. വിവിധ വകുപ്പുകളിലായി ആകെ 69 ഒഴിവുകളുണ്ട്. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനും http://upsconline.nic.in സന്ദർശിക്കുക. അപേക്ഷ നൽകേണ്ട അവസാന തീയതി ഏപ്രിൽ 13 ആണ്.

ഒഴിവുകൾ
റീജിയണൽ ഡയറക്ടർ (ഒരൊഴിവ്) (എസ്.ടി.), നാഷണൽ സെന്റർ ഫോർ ഓർഗാനിക് ആൻഡ് നാച്വറൽ ഫാമിങ്, കൃഷി- കർഷകക്ഷേമവകുപ്പ്, അസിസ്റ്റന്റ് കമ്മിഷണർ (നാചറൽ റിസോഴ്സ് മാനേജ്മെന്റ് റെയിൻഫെഡ് ഫാമിങ് സിസ്റ്റം)ഒരൊഴിവ് (ജനറൽ), കൃഷി- കർഷ കക്ഷേമ വകുപ്പ്, അസിസ്റ്റന്റ് ഓർ ഡ്രസ്സിങ് ഓഫീസർ (22ഒഴിവുകൾ) (ജനറൽ- 11, എസ്.സി.- 3, എസ്.ടി.- 1, ഒ.ബി.സി. 5,ഇ.ഡബ്ല്യു.എസ്.- 2) (ഭിന്നശേഷിക്കാർ- 1). ഇന്ത്യൻ ബ്യൂറോ ഓഫ് മൈൻസ്, ഖനി മന്ത്രാലയം.

\"\"

അസിസ്റ്റന്റ് മിനറൽ ഇക്കണോമിസ്റ്റ് (ഇന്റലിജൻസ്): 4 (ജനറൽ 2, എസ്.സി.- 1, ഒ.ബി.സി.- 1) (ഭിന്നശേഷിക്കാർ- 1). ഇന്ത്യൻ ബ്യൂറോഓഫ് മൈൻസ്, ഖനി മന്ത്രാലയം. അസിസ്റ്റന്റ് മൈനിങ് എൻജിനീയർ: 34 (ജനറൽ- 16, എസ്.സി. 4,എസ്.ടി. 2, ഒ.ബി.സി.- 9, ഇ.ഡബ്ല്യു.എസ്.- 3). ഇന്ത്യൻ ബ്യൂറോ ഓഫ്
മൈൻസ്, ഖനി മന്ത്രാലയം. യൂത്ത് ഓഫീസർ- 7 (ജനറൽ 3, എസ്.സി. 1, എസ്.ടി.- 1, ഒ.ബി.സി.- ( 2). നാഷണൽ സർവീസ് സ്കീം, യുവജനകാര്യ വകുപ്പ്.

\"\"

Follow us on

Related News