പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

കേന്ദ്ര സേനകളിലെ ഒഴിവുകള്‍ അരലക്ഷം കടന്നു

Apr 2, 2023 at 1:00 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/ItKIOEhP0Y77RCNQC4zaj3

ന്യൂഡല്‍പി: കേന്ദ്ര സായുധ പോലീസ് സേനകളിലെ കോണ്‍സ്റ്റബിൾ ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണം അരലക്ഷത്തിലധികം കടന്നു.നക്‌സല്‍ ബാധിത ജില്ലകളിലെയും രാജ്യാതിര്‍ത്തിയോട് ചേര്‍ന്നുള്ള ജില്ലകളിലെയും അവസരങ്ങള്‍ കൂടി പ്രഖ്യാപിച്ചതോടെയാണ് ഒഴിവുകളുടെ എണ്ണം 50,187 ആയത്. ഒക്ടോബറില്‍ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച എസ്.എസ്.സി വിജ്ഞാപനമനുസരിച്ച് 24,369 ഒഴിവാണുണ്ടായിരുന്നത്. സെന്‍ട്രല്‍ ആംഡ് പോലീസ് ഫോഴ്‌സ് (സി.എ.പി.എഫ്), സെക്രട്ടേറിയറ്റ് സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്‌സ് (എസ്.എസ്.എഫ്) വിഭാഗങ്ങളില്‍ കോണ്‍ബിള്‍ ജിഡി, അസം റൈഫിള്‍സില്‍ റൈഫിള്‍മാന്‍ (ജിഡി), നര്‍കോട്ടിക്‌സ് കണ്‍ട്രോള്‍ ബ്യൂറോയില്‍ ശിപായി എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലേക്കാണു തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ബോര്‍ഡര്‍ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്‌സ് (BSF)21,052, സെന്‍ട്രല്‍ റിസര്‍വ് പോലീസ് ഫോഴ്‌സ് (CRPF)111,69, സെന്‍ട്രല്‍ ഇന്‍ഡസ്ട്രിയല്‍ സെക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്‌സ് (CISF)6060. ഇന്‍ഡോ-ടിബറ്റന്‍ ബോര്‍ഡര്‍ പോലീസ് (ITBP) 5642, അസം റൈഫിള്‍സ് (AR)3601, സശസ്ത്ര സീമാ ബല്‍ (SSB)2274, സെക്രട്ടേറിയറ്റ് സെ ക്യൂരിറ്റി ഫോഴ്‌സ് (SSF)214, നര്‍കോട്ടിക്‌സ് കണ്‍ട്രോള്‍ ബ്യൂറോ (NCB)175 എന്നിങ്ങനെ യാണ് പുതിയ ഒഴിവുകള്‍, സ്ത്രീകള്‍ക്ക് 5573 ഒഴിവുകളുണ്ട്. കോണ്‍സ്റ്റബിള്‍ (ജിഡി) തസ്തികയിലേക്കുള്ള ഫിസിക്കല്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേഡ് ടെസ്റ്റ് (പി.എസ്.ടി)/ഫിസിക്കല്‍ എന്‍ഡുറന്‍സ് ടെസ്റ്റ് (പി.ഇ.ടി) ഏപ്രില്‍ 15നു തുടങ്ങും. ടെസ്റ്റുകള്‍ക്കായി ഷോര്‍ട് ലിസ്റ്റ് ചെയ്യപ്പെട്ട ഉദ്യോഗാര്‍ഥികളുടെ ഇ-അഡ്മിറ്റ് കാര്‍ഡ് സി.ആര്‍.പി.എഫ് വെബ്‌സൈറ്റില്‍ (https://rect.crpf.gov.in) വൈകാതെ ലഭിക്കും.

\"\"

1

Follow us on

Related News