പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

പി.എസ്.സി റദ്ദാക്കിയ മേയ് മാസത്തിലെ പരീക്ഷകള്‍

Apr 1, 2023 at 1:54 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: പട്ടികജാതി വികസന വകുപ്പില്‍ മേയ് 11നു നടത്താനിരുന്ന മെയില്‍ വാര്‍ഡന്‍ എന്‍സിഎ ഈഴവ/തിയ്യ/ബില്ലവ (503/2021), മേയ് 17നു നടത്താനിരുന്ന മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസ വകുപ്പില്‍ തിയറ്റര്‍ മെക്കാനിക് ഗ്രേഡ്-2 (0612020), എന്‍സിസി സൈനിക ക്ഷേമ വകുപ്പില്‍ ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് സെര്‍വന്റ് (5702021) പരി കള്‍ പി.എസ്.സി റദ്ദാക്കി. തിയറ്റര്‍ മെക്കാനിക് തസ്തികയ്ക്ക് പ്രായോഗിക പരീക്ഷ നടത്തുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് മെയിന്‍ പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കിയത്. മെയില്‍ വാര്‍ഡന്‍, ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് സെര്‍വന്റ് തസ്തികകളില്‍ ഉദ്യോഗാര്‍ഥികളുടെ എണ്ണം കുറവായതിനാല്‍ പരീക്ഷ ഒഴിവാക്കുകയായിരുന്നു.

\"\"

Follow us on

Related News