പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

അഗ്നിവീർ നിയമനം: ഇനിമുതൽ പ്രവേശന പരീക്ഷ ആദ്യം

Feb 4, 2023 at 10:09 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

ന്യൂഡൽഹി: കരസേനയിലേക്കുള്ള അഗ്നിവീർ റിക്രൂട്മെന്റിന് ഇനി പ്രവേശന പരീക്ഷ എഴുതണം. അഗ്നിവീർ റിക്രൂട്മെന്റ്
നടപടിക്രമങ്ങളിൽ ഇനിമുതൽ പ്രവേശന പരീക്ഷ നിർബന്ധമാക്കി ഉത്തരവിറങ്ങി. ഓൺലൈൻ പ്രവേശന പരീക്ഷ ആദ്യം നടത്തും. ആദ്യം റിക്രൂട്മെന്റ് റാലി, പിന്നീട് പരീക്ഷ എന്ന നിലവിലെ രീതി ഇനി മാറും. ആദ്യം പരീക്ഷയും പരീക്ഷയിൽ മികവു തെളിയിക്കുന്നവർക്ക് കായികക്ഷമതാ പരിശോധനയും വൈദ്യപരിശോധനയും എന്ന രീതിയിലാകും ഇനി അഗ്നിവീർ
നിയമനം നടക്കുക. റിക്രൂട്മെന്റ് റാലികളിലെ തിരക്ക് കുറയ്ക്കൽ ഉൾപ്പെടെയുള്ള ലക്ഷ്യ
ങ്ങളോടെയാണു മാറ്റം പുതിയ നിയമനത്തിനുള്ള വിജ്ഞാപനം
ഫെബ്രുവരി പകുതിയോടെ പുറത്തിറങ്ങും. ഈ നിയമനത്തിനുള്ള പ്രവേശന പരീക്ഷയാക്കും ആദ്യം നടക്കുക. ഏപ്രിലിൽ രാജ്യത്തെ 200 കേന്ദ്രങ്ങളിലായി ഇതിനുള്ള പ്രവേശന പരീക്ഷ നടത്തും.

\"\"

Follow us on

Related News