പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

കലോത്സവങ്ങളിലെ വിജയമല്ല പങ്കെടുക്കലാണ് പ്രധാനമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി:കലോത്സവത്തിന് തിരിതെളിഞ്ഞു

Jan 3, 2023 at 10:52 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

കോഴിക്കോട്: കലോത്സവങ്ങളിൽ വിജയിക്കുന്നതിന് അപ്പുറം അവയിൽ പങ്കെടുക്കുക എന്നതാണ് പ്രധാനമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി പിണറായി വിജയൻ. കോഴിക്കോട് വിക്രം മൈതാനിയിൽ സംസ്ഥാന സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിന്റെ ഉദ്ഘാടനം നിർവഹിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം. വിജയത്തിനപ്പുറം ഇത്തരം കലോത്സവങ്ങളിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞതിന്റെ പ്രാധാന്യം മനസിലാക്കാനുള്ള ആർജ്ജവം വിദ്യാർഥികൾക്കും രക്ഷിതാക്കൾക്കുമുണ്ടാകണം. അന്യം നിന്നും പോകുന്ന കലാരൂപങ്ങൾക്ക് ഇത്തരം കലോത്സവങ്ങൾ സഹായകരമാണ്. പ്രാദേശിക കലാരൂപങ്ങൾക്കും ഇതിലൂടെ വേദിലഭിക്കുന്നു. ആഘോഷങ്ങൾ തുടരുമ്പോഴും കോവി ഡിനെതിരെയുള്ള മുൻകരുതലുകൾ തുടരണമെന്നും മുഖ്യമന്ത്രി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി. ഗോത്രകലകൾ അടക്കമുള്ളവയെ കലോത്സവത്തിൽ ഉൾചേർക്കുന്നത് സംബന്ധിച്ച് വിശദമായ പരിശോധന നടത്തുമെന്ന് ചടങ്ങിൽ അധ്യക്ഷനായ മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടി പറഞ്ഞു. കലോത്സവത്തിനെ കോഴിക്കോട് ഇരുകയ്യും നീട്ടിയാണ് സ്വീകരിച്ചതെന്ന് മന്ത്രി പി.എ.മുഹമ്മദ്‌ റിയാസ് അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. സ്പീക്കർ എ.എൻ. ഷംസീർ, മന്ത്രി എ. കെ. ശശീന്ദ്രൻ തുടങ്ങിയവർ പ്രസംഗിച്ചു.

\"\"

Follow us on

Related News