പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

കലാപ്രതിഭകൾ എത്തിത്തുടങ്ങി: ഇനി കോഴിക്കോട് കലോത്സവ ലഹരിയിൽ

Jan 2, 2023 at 2:05 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

കോഴിക്കോട്:സംസ്ഥാന സ്കൂൾ കലോത്സവത്തിനെത്തിയ ആദ്യ സംഘത്തിന് ഉജ്ജ്വല സ്വീകരണം. ഒരു മണിയോടെ ജനശതാബ്ദി എക്സ്പ്രസ്സിൽ കോഴിക്കോട് റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിയ കലാപ്രതിഭകളെ മന്ത്രിമാരായ വി.ശിവൻകുട്ടി, പി.എ മുഹമ്മദ് റിയാസ്, എം.എൽ.എമാരായ ഇ.കെ വിജയൻ, പി.ടി.എ റഹീം എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ സ്വീകരിച്ചു. കോഴിക്കോടൻ ഹൽവയും, റോസാപ്പൂവും, മുല്ല മാലയുമെല്ലാം അതിഥികൾക്കായി ഒരുക്കിയിരുന്നു. വാദ്യമേളങ്ങളുടെ അകമ്പടിയോടെ ആനയിച്ച കുട്ടികളെ കലോത്സവ വണ്ടികളിൽ നിശ്ചിത സ്ഥലങ്ങളിൽ എത്തിച്ചു. റെയിൽവേ സ്റ്റേഷൻ ബസ്സ് സ്റ്റാൻ്റ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ എത്തുന്നവർക്ക് കലോത്സവ വേദികളിലെത്താൻ ഹെൽപ്പ് ഡെസ്ക്കുകളും യാത്രാ സൗകര്യവും സംഘാടകർ ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്. റെയിൽവേ സ്റ്റേഷനിൽ എത്തുന്ന മത്സരാർത്ഥികൾക്ക് വേദികളിൽ എത്താൻ പ്രത്യേകം വാഹന സൗകര്യവും ഒരുക്കിയിട്ടുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News