പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ഡൽഹിയിൽ നാളെ മുതൽ പ്രൈമറി സ്കൂളുകൾ അടച്ചിടും

Nov 4, 2022 at 12:02 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL   https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ന്യൂഡൽഹി: വായുമലിനീകരണം
രൂക്ഷമായ സാഹചര്യത്തിൽ ഡൽഹിയിൽ
പ്രൈമറി സ്കൂളുകൾ അടച്ചിടും. സ്കൂളുകൾ നാളെ മുതൽ അടച്ചിടുമെന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി അരവിന്ദ് കെജ്രിവാൾ വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. നിലവിൽ ഡൽഹിയിൽ വായു മലിനീകരണത്തോത് ഗുരുതരമാണ്. തുടർച്ചയായി 2ദിവസം വായു ഗുണനിലവാര സൂചിക ഉയർന്നിരിക്കുകയാണ്. വായുമലിനീകരണ തോത് കുറയുന്നത് വരെയാണ് സ്കൂളുകൾക്ക് അവധി നൽകുക. അഞ്ചു മുതൽ ഏഴുവരെയുള്ള ക്ലാസുകളിലെ സ്പോർട്സ് അടക്കമുള്ള പ്രവർത്തനങ്ങളും നിർത്തിവയ്ക്കാൻ നിർദേശമുണ്ട്.

\"\"

Follow us on

Related News