പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

കളക്ടർ പരിവേഷം മാറ്റി വെച്ച് ജെറോമിക് ജോർജ്; കുഞ്ഞുങ്ങളോളം താഴ്ന്ന് പതാക സമർപ്പണം

Aug 13, 2022 at 1:28 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha

തിരുവനന്തപുരം: ഇന്ത്യയുടെ എഴുപത്തിയഞ്ചാം സ്വാതന്ത്ര്യ ദിനാഘോഷവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് നടത്തുന്ന \’ഹർ ഘർ തിരംഗയുടെ\’ ഭാഗമായി ദേശീയ പതാക കൈമാറാനെത്തിയ കളക്ടർ കുട്ടികളിലൊരാളായി മാറിയപ്പോൾ സദസിൽ നിറഞ്ഞത് കരഘോഷം തിരുവനന്തപുരം ജില്ലാകളക്ടർ ജെറോമിക്

\"\"

ജോർജാണ് കുട്ടികളെ കയ്യിലെടുത്ത് താരമായത്. ശ്രീചിത്രാ ഹോമിലെയും കട്ടേല ഡോ. അംബേദ്കർ മോഡൽ റസിഡൻഷ്യൽ സ്‌കൂളിലെ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും ദേശീയ പതാകകൾ കൈമാറുന്നതായിരുന്നു ചടങ്ങ്. കുട്ടികൾ പതാക നേരിട്ട് ഏറ്റു വാങ്ങാനായി വേദിയിലെത്തി. വേദിയിൽ മുട്ട് കുത്തി നിന്ന് കുഞ്ഞുങ്ങളോളം താഴ്ന്നാണ് കളക്ടർ പതാകകൾ സമ്മാനിച്ചത്. കുനിഞ്ഞ്

\"\"

കൈമാറാമായിരുന്നു എന്നിരിക്കെയാണ് ഔദ്യോഗിക പരിവേഷം മാറ്റി വെച്ച് കളക്ടർ മുട്ട് കുത്തി നിന്ന് കുഞ്ഞുങ്ങളോളം താഴ്ന്നത്. വേദിയിലെ അതിഥികളും വിദ്യാർത്ഥികളും അതോടെ കയ്യടികളുയർത്തി. ചിത്രങ്ങൾ കളക്ടർ ഫെയ്സ് ബുക്കിൽ പങ്ക് വെച്ചതോടെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും കയ്യടിയാണ്. എ. ഡി.എം അനിൽ ജോസ്, ശ്രീചിത്രാ ഹോം സൂപ്രണ്ട് ബിന്ദു, മോഡൽ റസിഡൻഷ്യൽ സ്‌കൂൾ പ്രിൻസിപ്പാൾ ശ്രീജ, ഹെഡ്മാസ്റ്റർ

\"\"

സതീഷ്, സീനിയർ സൂപ്രണ്ട് ഷിനു, മറ്റ് അധ്യാപകർ, ജീവനക്കാർ തുടങ്ങിയവർ പരിപാടിയിൽ സംബന്ധിച്ചു.

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...