പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

എൽപി സ്കൂൾ അധ്യാപക റാങ്ക് പട്ടിക ഇന്ന്: പട്ടികയിൽ 11,571പേർ

Jun 1, 2022 at 8:04 am

Follow us on

JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Fub3n2XSsER2apt6xrU51O

തിരുവനന്തപുരം: എൽപി സ്കൂൾ അധ്യാപക റാങ്ക് പട്ടിക ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിക്കും. റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത ഒഴിവിലേക്ക് ഈ മാസം അവസാനം നിയമന ശുപാർശ അയക്കും. ഇന്ന് വൈകിട്ടാണ് പട്ടിക പുറത്തുവിടുക. ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റിലൂടെ റാങ്ക് പട്ടിക ലഭ്യമാകും.👇🏻


14 ജില്ലകളിലുമായി ആകെ 11,571 പേർ പട്ടികയിൽ ഉണ്ടാകും. മലപ്പുറം ജില്ലയിലാണ് കൂടുതൽ പേരെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കു
ന്നത്. നടപടിക്രമങ്ങൾ പൂർത്തീ കരിച്ച ശേഷം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്ത ഒഴിവുകളിലേക്കു നിയമന ശുപാർശ നൽകും.👇🏻

\"\"

പരീക്ഷ ജൂൺ 11ന്

പൊതു പ്രാഥമിക പരീക്ഷ
യുടെ ഭാഗമായി, പത്താം തലം വരെ യോഗ്യത ആവശ്യമുള്ള തസ്തികകളിലേക്കുള്ള മൂന്നാംഘട്ട ഒഎംആർ പരീക്ഷ ജൂൺ 11
ന് നടക്കും. ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30 മുതൽ 3.15
വരെയാണ് പരീക്ഷ. ഉദ്യോഗാർഥികൾക്ക്
അഡ്മിഷൻ ടിക്കറ്റ് പ്രൊഫൈലിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം.

\"\"

Follow us on

Related News