editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
അൽകാമില്‍,നാഷണല്‍ ഇൻസ്റ്റിട്യൂട്ടുകളിൽ ഫയര്‍ ആൻഡ് സേഫ്റ്റി എഞ്ചിനീയറിങ് പ്രവേശനംബഹിരാകാശ വിഷയങ്ങളെ ആസ്പദമാക്കി ഹൈസ്കൂൾ, ഹയർസെക്കൻഡറി വിദ്യാർഥികൾക്ക് വിവിധ മത്സരങ്ങൾവനിതാ സിവിൽ പൊലീസ് ഓഫിസർ കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയും ശാരീരികക്ഷമത പരിശോധനയും 26ന് തുടങ്ങുംസ്കൂളുകളില്‍ ഉടമസ്ഥാവകാശമുള്ള സോഫ്റ്റ്‌വെയറുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ടെങ്കിൽ കർശന നടപടിയെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിബാലസാഹിത്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ടിന്റെ തളിര് സ്കോളർഷിപ്പ്: അപേക്ഷ സെപ്റ്റംബർ 30വരെപ്ലസ് വൺ പുനർമൂല്യനിർണ്ണയ ഫലം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: ഇംപ്രൂവ്മെന്റ് പരീക്ഷയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാനഡയില്‍ നിന്ന് പത്ത് കോടിയുടെ സ്കോളർഷിപ്പ് നേടി തൃശൂരിലെ യുവഗവേഷകഅമൃത വിശ്വവിദ്യാപീഠം സർവകലാശാലയിൽ ഹ്രസ്വകാല ജിയോ ഇൻഫോമാറ്റിക്സ് ഫോർ നാച്ചുറൽ റിസോഴ്സ് മോണിറ്ററിങ് ആൻഡ് മാനേജ്മെന്റ് കോഴ്സ്ദേവസ്വം ബോർഡുകളിലെ ജോലിക്കായി ആർക്കും പണം നൽകി വഞ്ചിതരാകരുത്; ദേവസ്വം റിക്രൂട്ട്മെന്റ് ബോർഡ്രണ്ടു വർഷത്തെ ഫാഷൻ ഡിസൈനിങ് ആൻഡ് ഗാർമെന്റ്‌ ടെക്‌നോളജി പ്രോഗ്രാം

കേ​ര​ള മെ​ഡി​ക്ക​ൽ/എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്​ ​കോ​ഴ്​​സ് പ്ര​വേ​ശ​നം: ​ഏപ്രിൽ 30 വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Published on : April 09 - 2022 | 12:30 am

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: 2022-23 അദ്ധ്യയന വ​ർ​ഷ​ത്തെ കേ​ര​ള മെ​ഡി​ക്ക​ൽ/ എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്​ ​കോ​ഴ്​​സ് പ്ര​വേ​ശ​ന​ത്തി​ന്​ ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഓ​ൺ​ലൈനായാണ് അ​പേ​ക്ഷ സ​മ​ർ​പ്പിക്കേണ്ടത്. https://cee.kerala.gov.in ലൂടെ ഏ​പ്രി​ൽ 30ന്​ ​വൈ​കീ​ട്ട്​ അ​ഞ്ച്​ വ​രെ അ​പേ​ക്ഷ സമർപ്പിക്കാം. ആവശ്യമായ രേ​ഖ​ക​ൾ സമർപ്പിക്കാനുള്ള അവസാന തീയതി മേ​യ്​ 10​ ആണ്.

എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്​/ ഫാ​ർ​മ​സി പ്ര​വേ​ശ​ന​ പ​രീ​ക്ഷ ജൂ​ൺ 26ന്​ ​രാ​വി​ലെ​യും ഉ​ച്ച​ക്ക്​ ശേ​ഷ​വു​മാ​യി നടക്കുന്നതായിരിക്കും. ജൂ​ൺ 10​ മു​ത​ൽ വെ​ബ്​​സൈ​റ്റി​ൽ​നി​ന്ന്​ അ​ഡ്​​മി​റ്റ്​ കാ​ർ​ഡ് ഡൗ​ൺ​ലോ​ഡ്​ ചെ​യ്യാവുന്നതാണ്. കേരളത്തിലെ പരീക്ഷാ കേന്ദ്രങ്ങൾക്ക് പുറമെ മും​ബൈ, ഡ​ൽ​ഹി, ദു​ബൈ എ​ന്നി​വി​ട​ങ്ങ​ളി​ലും കേ​ന്ദ്ര​ങ്ങ​ളു​ണ്ടാ​കും. ജൂ​ലൈ 25ന​കം പരീക്ഷാ ഫ​ലവും ആ​ഗ​സ്​​റ്റ്​ 15ന​കം റാ​ങ്ക്​ പ​ട്ടി​കയും പ്രസിദ്ധീകരിക്കും.

എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്, ആ​ർ​ക്കി​ടെ​ക്​​ച​ർ, ബി.​ഫാം, എം.​ബി.​ബി.​എ​സ്, ബി.​ഡി.​എ​സ്, ബി.​എ.​എം.​എ​സ്​ (ആ​യു​ർ​വേ​ദം), ബി.​എ​ച്ച്.​എം.​എ​സ്​ (ഹോ​മി​യോ​പ്പ​തി), ബി.​എ​സ്.​എം.​എ​സ്​ (സി​ദ്ധ), ബി.​യു.​എം.​എ​സ്​ ((യൂ​നാ​നി), അ​ഗ്രി​ക​ൾ​ച​ർ, വെ​റ്റ​റി​ന​റി, ഫി​ഷ​റീ​സ്, ഫോ​റ​സ്​​​ട്രി, കോ​ഓ​പ​റേ​ഷ​ൻ ആ​ൻ​ഡ്​​ ബാ​ങ്കി​ങ്, ​​ക്ലൈമ​റ്റ്​ ചെ​യ്​​ഞ്ച്​ ആ​ൻ​ഡ്​​ എ​ൻ​വ​യ​ൺ​മെൻറ​ൽ സ​യ​ൻ​സ്​ എ​ന്നീ കോ​ഴ്​​സു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനാകും. ഒരു അപേക്ഷയിലൂടെ തന്നെ എ​ല്ലാ കോ​ഴ്​​സു​ക​ളി​ലേ​ക്കും അപേക്ഷിക്കാനാകും. അ​ഞ്ച്​ ഘട്ടങ്ങളിലൂടെയാണ് അപേക്ഷാ സമർപ്പണം പൂർത്തിയാക്കേണ്ടത്. ശേഷം അ​ക്​​നോ​ള​ജ്​​മെൻറ്​ പേജിന്റെ പ്രിന്റ്ഔട്ട് എടുത്തു സൂക്ഷിക്കേണ്ടതാണ്.

എ​സ്.​ഇ.​ബി.​സി വി​ഭാ​ഗ​ത്തി​ലുള്ളവർ വില്ലേജ് ഓഫീസറിൽ നിന്ന് നോൺക്രീമിലെയർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് വാങ്ങി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യണം. പ​ട്ടി​ക​ജാ​തി/ വ​ർ​ഗ സം​വ​ര​ണ​ത്തി​ന്​ അ​ർ​ഹ​ത​യു​ള്ള​വ​ർ ത​ഹ​സി​ൽ​ദാരി​ൽ​നി​ന്ന്​ ജാ​തി സ​ർ​ട്ടി​ഫി​ക്ക​റ്റ്​ വാ​ങ്ങി അ​പ്​​ലോ​ഡ്​ ചെ​യ്യണം. മ​റ്റ്​ അ​ർ​ഹ സ​മു​ദാ​യ​ത്തി​ൽ (ഒ.​ഇ.​സി) നി​ന്നു​ള്ള​വ​ർ പ​ഠ​നാ​വ​ശ്യങ്ങൾക്ക് വില്ലേജ് ഓഫീസറിൽ നിന്നുള്ള നോൺക്രീമിലെയർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യണം.

0 Comments

Related News