വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

പോളിടെക്‌നിക്ക് ലാറ്ററൽ എൻട്രിപ്രവേശനം

Published on : September 18 - 2021 | 1:52 pm

തിരുവനന്തപുരം: വട്ടിയൂർക്കാവ് സെൻട്രൽ പോളിടെക്‌നിക്ക് കോളജിലെ ലാറ്ററൽ എൻട്രി അഡ്മിഷൻ സെപ്റ്റംബർ 20ന് രാവിലെ 9.30 മുതൽ സെൻട്രൽ പോളിടെക്‌നിക്ക് കോളജിൽ നടത്തും. ഐ.റ്റി.ഐ പാസ്സായവരും അനുബന്ധ റാങ്ക് ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുളളവർക്ക് രാവിലെ 9.30 മുതൽ പ്രവേശനം. സിവിൽ ബ്രാഞ്ചിൽ റാങ്ക് 50 വരെ,  മെക്കാനിക്കൽ ബ്രാഞ്ചിൽ റാങ്ക് 150 വരെ, ഇലക്ട്രിക്കൽ ബ്രാഞ്ചിൽ റാങ്ക് 150 വരെ, ഇല്ക്‌ട്രോണിക്‌സ് ബ്രാഞ്ചിൽ റാങ്ക് 150 വരെ,  കമ്പ്യൂട്ടർ, ടെക്‌സ്റ്റൈൽ ബ്രാഞ്ചുകളിൽ- ഐ.റ്റി.ഐ റാങ്ക്‌ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ട എല്ലാവരും. പ്ലസ്ടു / വി.എച്ച്.എസ്.ഇ പാസ്സായവരും അനുബന്ധ റാങ്ക്‌ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുളളവർക്ക് രാവിലെ 10.30 മുതൽ – ധീവര, കുടുമ്പി, കുശവൻ വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട എല്ലാവരും, രാവിലെ 11 മുതൽ – 100 റാങ്ക്‌വരെ, രാവിലെ 12 മുതൽ – 101 മുതൽ 250 റാങ്ക്‌വരെ, ഉച്ചയ്ക്ക് 2 മുതൽ – എസ്.സി വിഭാഗത്തിൽപ്പെട്ട 400 റാങ്ക് വരെയുള്ളവർ (സീറ്റ്ഒഴിവുണ്ടെങ്കിൽ), ഉച്ചയ്ക്ക് 2.30 മുതൽ – ടെക്‌സ്റ്റൈൽടെക്‌നോളജി പഠിക്കാൻ താൽപര്യമുള്ളഎല്ലാവിഭാഗക്കാരും.
പങ്കെടുക്കുന്നവർ സർട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ അസൽ ഹാജരാക്കണം. അഡ്മിഷൻ ലഭിക്കുകയാണെങ്കിൽ ഫീസ് ആനുകൂല്യം ഉള്ളവർ ഏകദേശം 13,000 രൂപയും മറ്റുള്ളവർ 16,000 രൂപയും  അടയ്ക്കണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: http://polyadmission.org/let, 04712360391.

0 Comments

Related News







Related News