പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

സംസ്ഥാനത്തെ എയ്ഡഡ് കോളജ്കളിൽ 721 തസ്തിക അനുവദിച്ച് സർക്കാർ

Dec 31, 2020 at 4:50 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: സംസ്ഥാനത്തെ എയ്ഡഡ് കോളജ്കളിൽ 721 അധ്യാപക തസ്തികകൾ സൃഷ്ടിച്ച് സർക്കാർ ഉത്തരവായി. നിലവിൽ 2016-17 കാലഘട്ടത്തിൽ അനുവദിച്ച കോഴ്‌സുകൾക്കാണ് തസ്തികകൾ സൃഷ്ടിച്ചത്. ആഴ്ചയിൽ 16 മണിക്കൂറെന്ന നിബന്ധന നടപ്പാക്കിയതിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തസ്തിക സൃഷ്ടിച്ചത്.
തസ്തിക സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനുള്ള മാനദണ്ഡം കർശനമാക്കണമെന്ന് ധനവകുപ്പ് ആവിശ്യപ്പെട്ടുവരികയായിരുന്നു.അവസാനം വരുന്ന ഒമ്പതുമണിക്കൂറിനു തസ്തിക വേണമെന്നും പി. ജി. വെയ്റ്റേജ് ഒഴിവാക്കരുതെന്നും അധ്യാപകസംഘടനങ്ങളും ശക്തമായി ആവശ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇതേ തുടർന്നാണ് നടപടി. ഇനി മുതൽ പുതുക്കിയ മാനദണ്ഡപ്രകാരമായിരിക്കും അധ്യാപക തസ്തിക സൃഷ്ടിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടി

തിരുവനന്തപുരം:പരീക്ഷാ സമയത്ത് കെഎസ്‌യു വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ് പ്രഖ്യാപിച്ചത് വിദ്യാർത്ഥികളോട് ചെയ്യുന്ന...