പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾ നാളെ മുതൽ: രാവിലെ 9.30 മുതൽ ആരംഭം

Nov 1, 2020 at 3:51 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം: ഈ അധ്യയന വർഷത്തിലെ പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് നാളെ തുടക്കമാകും. ഓൺലൈൻ സംവിധാനത്തിൽ നടക്കുന്ന ക്ലാസുകൾ കൈറ്റ് വിക്ടേഴ്‌സ് ചാനൽ വഴി കുട്ടികളിൽ എത്തും. മുഴുവൻ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കും മന്ത്രി സി. രവീന്ദ്രനാഥ്‌ ആശംസകൾ നേർന്നു. ഓൺലൈൻ ക്ലാസുകൾ കൃത്യമായും ശ്രദ്ധയോടെയും വീക്ഷിക്കണമെന്ന് മന്ത്രി ആവശ്യപ്പെട്ടു. നാളെ രാവിലെ 9.30ന് ഇംഗ്ലീഷ് ക്ലാസോടെയാണ് ഈ വർഷത്തെ പ്ലസ് വൺ അധ്യയനത്തിന് തുടക്കമാകുക.
രാവിലെ 10 മുതൽ 10.30 വരെ ഗണിത ക്ലാസ് നടക്കും. രാവിലെ 9.30 ന് നടക്കുന്ന ഇംഗ്ലീഷ് ക്ലാസ് രാത്രി 8.30 നും രാവിലെ 10ന് നടക്കുന്ന ഗണിത ക്ലാസ് രാത്രി 9നും പുനഃസംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യും. ഒന്ന് മുതൽ പ്ലസ് ടു വരെയുള്ള ക്ലാസുകൾ നേരത്തെ ആരംഭിച്ചിരുണെങ്കിലും എസ്എസ്എൽസി ഫലപ്രഖ്യാപനം കഴിഞ്ഞ് പ്രവേശന നടപടികൾ പൂർത്തിയാകാൻ കാലതാമസം എടുത്തതാണ് പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾ വൈകാൻ ഇടയാക്കിയത്.

\"\"
\"\"
\"\"

Follow us on

Related News

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

തൃശ്ശൂർ: കേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് ആളുകൾ...