പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

ആർഎഫ്സിഎല്ലിൽ അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: 52000 രൂപവരെ ശമ്പളം

Feb 3, 2024 at 9:36 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രാമഗുണ്ഡം ഫെർട്ടിലൈസേഴ്സ് ആൻഡ് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ ( RFCL) അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. എസ്എസ്എൽസിയും വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ ഐടിഐ യോഗ്യതയും ഉള്ളവർക്കാണ് അവസരം. 18 മുതൽ 30 വയസ് വരെയാണ് പ്രായ പരിധി. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് കീഴിലാണ് നിയമനം. വിവിധ ഗ്രേഡുകളിലായി ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ ആകെ 39 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് 21500 രൂപ മുതൽ 52000 രൂപ വരെയാണ് ശമ്പളം. എസ് സി , എസ് ടി വിഭാഗക്കാരൊഴികെയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷാഫീസ് 200 രൂപ. അപേക്ഷയും തസ്തികയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് https://jobapply.in/RFCL2024NonExecITI/എന്ന വെബ് സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News