പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ആർഎഫ്സിഎല്ലിൽ അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: 52000 രൂപവരെ ശമ്പളം

Feb 3, 2024 at 9:36 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:രാമഗുണ്ഡം ഫെർട്ടിലൈസേഴ്സ് ആൻഡ് കെമിക്കൽസ് ലിമിറ്റഡിൽ ( RFCL) അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. എസ്എസ്എൽസിയും വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ ഐടിഐ യോഗ്യതയും ഉള്ളവർക്കാണ് അവസരം. 18 മുതൽ 30 വയസ് വരെയാണ് പ്രായ പരിധി. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് കീഴിലാണ് നിയമനം. വിവിധ ഗ്രേഡുകളിലായി ഇന്ത്യയൊട്ടാകെ ആകെ 39 ഒഴിവുകളാണ് ഉള്ളത്. തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെടുന്നവർക്ക് 21500 രൂപ മുതൽ 52000 രൂപ വരെയാണ് ശമ്പളം. എസ് സി , എസ് ടി വിഭാഗക്കാരൊഴികെയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷാഫീസ് 200 രൂപ. അപേക്ഷയും തസ്തികയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് https://jobapply.in/RFCL2024NonExecITI/എന്ന വെബ് സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക

Follow us on

Related News