പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

എംജി പരീക്ഷാ തീയതി, വൈവ വോസി, പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകൾ

Dec 6, 2023 at 5:00 pm

Follow us on

കോട്ടയം: എംജി ഒന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ എംഎ(എച്ച്.ആര്‍.എം 2023 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍, 2022 അഡ്മിഷന്‍ ഇംപ്രൂവ്മെന്‍റ്, 2022, 2021 അഡ്മിഷനുകള്‍ സപ്ലിമെന്‍ററി) എം.എച്ച്.ആര്‍.എം(2020 അഡ്മിഷന്‍ സപ്ലിമെന്‍ററി, 2019 അഡ്മിഷന്‍ ആദ്യ മെഴ്സി ചാന്‍സ്, 2018 അഡ്മിഷന്‍ രണ്ടാം മേഴ്സി ചാന്‍സ്) പരീക്ഷകള്‍ ജനുവരി നാലു മുതല്‍ നടക്കും. ഡിസംബര്‍ 15 വരെ ഫീസ് അടച്ച് അപേക്ഷ നല്‍കാം. പിഴയോടുകൂടി ഡിസംബര്‍ 18 വരെയും സൂപ്പര്‍ ഫൈനോടുകൂടി 19നും അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കും. വിശദമായ ടൈം ടേബിള്‍ സര്‍വകലാശാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍.

പ്രാക്ടിക്കല്‍
അഞ്ചാം സെമസ്റ്റര്‍ ബി.വോക് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റിംഗ് ആന്‍റ് ജേണലിസം(2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍, 2020, 2019, 2018 അഡ്മിഷനുകള്‍ റീ അപ്പിയറന്‍സ്-ന്യൂ സ്കീം ഒക്ടോബര്‍ 2023) പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ 14, 15 തീയതികളില്‍ കോളജുകളില്‍ നടക്കും. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍.

അഞ്ചാം സെമസ്റ്റര്‍ സി.ബി.സി.എസ് (ന്യൂ സ്കീം 2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍, 2017-2020 അഡ്മിഷനുകള്‍ റീ അപ്പിയറന്‍സ്- ഒക്ടോബര്‍ 2023) ബി.എ മോഹിനിയാട്ടം, മ്യൂസിക് വയലിന്‍(കോര്‍ ആന്‍റ് ഓപ്പണ്‍ കോഴ്സ്) എന്നിവയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ 12 മുതല്‍ തൃപ്പൂണിത്തുറ ആര്‍.എല്‍.വി. കോളജ് ഓഫ് മ്യൂസിക് ആന്‍റ് ഫൈന്‍ ആര്‍ട്സില്‍ നടക്കും. വിശദമായ ടൈം ടേബിള്‍ സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍.

ഈ വര്‍ഷം ഒക്ടോബറില്‍ നടന്ന നാലാം സെമസ്റ്റര്‍ ഐ.എം.സി.എ(2020 അഡ്മിഷന്‍ റഗുലര്‍) പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ 19മുതല്‍ അതത് കോളജുകളില്‍ നടക്കും. വിശദമായ ടൈം ടേബിള്‍ സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍.

അഞ്ചാം സെമസ്റ്റര്‍ ബയോ ഇന്‍ഫര്‍മാറ്റിക്സ് (സി.ബി.സി.എസ്-2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍, 2020, 2019, 2018, 2017 അഡ്മിഷനുകള്‍ റീ അപ്പിയറന്‍സ് ഒക്ടോബര്‍ 2023) പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകള്‍ ഡിസംബര്‍ 19 മുതല്‍ എടത്തല എം.ഇ.എസ് കോളജില്‍ നടക്കും.

വൈവ വോസി
നാലാം സെമസ്റ്റര്‍ എം.കോം പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍(2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍, ജൂണ്‍ 2023) പരീക്ഷയുടെ വൈവ വോസി പരീക്ഷ ഡിസംബര്‍ 18 മുതല്‍ വിവിധ കേന്ദ്രങ്ങളില്‍ നടക്കും. ടൈം ടേബിള്‍ സര്‍വകലാശാലാ വെബ്സൈറ്റില്‍

Follow us on

Related News