പ്രധാന വാർത്തകൾ
വിദ്യാർത്ഥികൾ അടക്കമുള്ള കന്നിവോട്ടർമാരുടെ ശ്രദ്ധയ്ക്ക്; വോട്ട് ചെയ്യേണ്ടത് ഇങ്ങനെഡിഎൽഎഡ്, ബി.വോക് പരീക്ഷാഫലങ്ങൾകുറഞ്ഞ ചിലവിൽ മികച്ച പഠനവസരം നൽകി കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയിൽ ഇന്റഗ്രേറ്റഡ് പിജിബിരുദ പ്രവേശനം: സിയുഇടി- യുജി മെയ് 15 മുതൽസ്കൂൾ അധ്യാപകർക്ക് എഐ സാങ്കേതിക വിദ്യയിൽ മെയ്‌ 2മുതൽ പരിശീലനംKEAM-2024: കോഴ്സുകൾ കൂട്ടിച്ചേർക്കാൻ ഇന്നുകൂടി അവസരംഎൻജിനീയറിങ് പ്രവേശന പരീക്ഷ സിലബസ് മാറ്റം: നടപടി വൈകുന്നുസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കുള്ള സമ്മർ ക്യാമ്പ് മെയ് 6മുതൽഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻ

ഡൽഹി സർക്കാർ സർവീസിൽ നിയമനം: 863 ഒഴിവുകൾ

Nov 26, 2023 at 7:30 pm

Follow us on

തിരുവനന്തപുരം:ഡൽഹി സർക്കാരിനു കീഴിലെ വിവിധ വകുപ്പുകളിലെ നിയമനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഡൽഹി സബോർഡിനേറ്റ് സർവീസസ് സെലക്‌ഷൻ ബോർഡ് വഴിയാണ് നിയമനം. ഗ്രൂപ് ബി, സി വിഭാഗങ്ങളിലായി ആകെ 863 ഒഴിവുകൾ ഉണ്ട്.
🔵സ്പെഷൽ എജ്യുക്കേഷൻ ടീച്ചർ, ആർക്കിടെക്ചറൽ അസിസ്റ്റന്റ്, ഫിസിയോതെറപിസ്റ്റ്, അസിസ്റ്റന്റ് ഡയറ്റീഷ്യൻ, റേഡിയോഗ്രഫർ, കംപ്യൂട്ടർ ലാബ്/ഐടി അസിസ്റ്റന്റ്, ഓപ്പറേഷൻ തിയറ്റർ അസിസ്റ്റന്റ്, ഡെന്റൽ ഹൈജീനിസ്റ്റ്, ഒടി അസിസ്റ്റന്റ്, പ്ലാസ്റ്റർ അസിസ്റ്റന്റ്, അസിസ്റ്റന്റ് സെക്‌ഷൻ ഓഫിസർ, ഫോർമാൻ, ലബോറട്ടറി അറ്റൻഡന്റ്, ക്ലോറിനേറ്റർ ഓപ്പറേറ്റർ, സയന്റിഫിക് അസിസ്റ്റന്റ്, അസിസ്റ്റന്റ് ഇൻഫർമേഷൻ ഓഫിസർ, മാനേജർ, വർക് അസിസ്റ്റന്റ്, ഡ്രാഫ്റ്റ്സ്മാൻ, ലൈബ്രേറിയൻ, അസിസ്റ്റന്റ് സൂപ്രണ്ട്, മേട്രൻ, വാർഡൻ, സീനിയർ സയന്റിഫിക് അസിസ്റ്റന്റ്, ഇലക്ട്രിക്കൽ ഓവർസിയർ/ സബ് ഇൻസ്പെക്ടർ, ഫാർമസിസ്റ്റ്, ടെക്നിക്കൽ അസിസ്റ്റന്റ്, ജൂനിയർ റേഡിയോതെറാപ്പി ടെക്നിഷ്യൻ, സബ് സ്റ്റേഷൻ അറ്റൻഡന്റ്, അസിസ്റ്റന്റ് ഇലക്ട്രിക് ഫിറ്റർ, ജൂനിയർ ഡിസ്ട്രിക് സ്റ്റാഫ് ഓഫിസർ/ജൂനിയർ ഇൻസ്ട്രക്ടർ/ഇൻസ്ട്രക്ടർ സിവിൽ ഡിഫൻസ്, ഡ്രാഫ്റ്റ്സ്മാൻ, വയർലെസ്/റേഡിയോ ഓപ്പറേറ്റർ, സീനിയർ ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ്, ജൂനിയർ ലാബ് അസിസ്റ്റന്റ്, പ്രിസർവേഷൻ സൂപ്പർവൈസർ, അസിസ്റ്റന്റ് മൈക്രോ ഫൊട്ടോഗ്രാഫിസ്റ്റ്, സിറോക്സ് ഓപ്പറേറ്റർ, ജൂനിയർ ലൈബ്രേറിയൻ, ബുക്ക് ബൈൻഡർ, ലൈബ്രറി അറ്റൻഡന്റ്, നഴ്സ്, എന്നീ തസ്തികളിലേക്കാണ് നിയമനം. വിശദ വിവരങ്ങൾ https://dsssbonline.nic.in, https://dsssb.delhi.gov.in വഴി ലഭ്യമാണ്. ഡിസംബർ 20 വരെ ഓൺലൈനായി അപേക്ഷ നൽകാം.

Follow us on

Related News