പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ബിടെക് മേഴ്‌സിചാൻസ് പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ

Aug 1, 2023 at 4:30 pm

Follow us on

കണ്ണൂർ: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല ഒന്ന് മുതൽ 8 വരെ സെമസ്റ്റർ ബി ടെക് (സപ്ലിമെന്ററി -മേഴ്‌സി ചാൻസ് -2007 മുതൽ 2014 അഡ്മിഷൻ വരെ-പാർട്ട് ടൈം ഉൾപ്പെടെ )നവംബർ 2022 / ഏപ്രിൽ 2023 പരീക്ഷകൾക്ക് പിഴയില്ലാതെ 17.08.2023 മുതൽ 23.08.2023 വരെയും പിഴയോടു കൂടി 25.08.2023 വരെയും അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. പരീക്ഷാ വിജ്ഞാപനം സർവകലാശാല വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. സർവകലാശാല നടത്തുന്ന അവസാന വട്ട ബി.ടെക് പരീക്ഷയ്ക്ക് നിശ്ചിത തീയതിക്കുള്ളിൽ തന്നെ അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കേണ്ടതാണ്. പരീക്ഷയ്ക്കുള്ള അപേക്ഷയോടൊപ്പം റീ രജിസ്ട്രേഷൻ മെമ്മോ സമർപ്പിക്കാത്ത വിദ്യാർത്ഥികളെ യാതൊരു കാരണവശാലും പരീക്ഷ എഴുതാൻ അനുവദിക്കുന്നതല്ല. സെപ്റ്റംബർ മൂന്നാം വാരത്തിൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഒന്ന്, രണ്ട്, മൂന്ന് സെമസ്റ്റർ ബി ടെക് മേഴ്‌സി ചാൻസ് പരീക്ഷകളുടെ ടൈം ടേബിൾ ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കുന്നതാണ്.

Follow us on

Related News