പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

ചണ്ഡീഗഢ് പൊലീസിൽ 700 കോൺസ്റ്റബിൾ നിയമനം. അപേക്ഷ ജൂൺ 17 വരെ

Jun 13, 2023 at 10:00 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lvi1nIucsW65nmHNAWmwHo

തിരുവനന്തപുരം: ചണ്ഡീഗഢ് പൊലീസിൽ കോൺസ്റ്റബിൾ (എക്സിക്യൂട്ടീവ് ) തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. 700 ഒഴിവാണുള്ളത്. എഴുത്തുപരീക്ഷയും കായികക്ഷമതാ പരീക്ഷയുമുണ്ടാകും. സ്ത്രീകൾക്കും അപേക്ഷിക്കാം. ജനറൽ വിഭാഗത്തിൽ 324 ഒഴിവുകളുണ്ട്. ഒബിസി-185, എസ് സി – 130, ഇഡബ്ല്യൂഎസ് – 61 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകൾ. പ്ലസ് ടു യോഗ്യതയുള്ളവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. പുരുഷന്മാർക്ക് ടൂ വീലർ, ഫോർ വീലർ ഡ്രൈവിങ് ലൈസൻസുകൾ അനിവാര്യമാണ്. അംഗീകൃത സ്ഥാപനങ്ങളിൽനിന്നുള്ള കംപ്യൂട്ടർ പരിചയം ഉണ്ടാകണം. പ്രായം 18 നും 25 നും ഇടയിൽ. സംവരണ വിഭാഗങ്ങൾക്ക് നിയമാനുസൃതമായ ഇളവുകൾ ഉണ്ട്. എഴുത്തുപരീക്ഷ, ശാരീരികക്ഷമതാ പരീക്ഷ എന്നിവയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനും http://chandigarhpolice.gov. in സന്ദർശിക്കുക. അപേക്ഷാ ഫീസ് 1000 രൂപയാണ് . എസ് സി, ഇഡബ്യൂഎസ് വിഭാഗക്കാർക്ക് 800 രൂപ മതി. വിമുക്തഭടന്മാർക്ക് ഫീസ് ഇല്ല. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ജൂൺ 17.

\"\"

Follow us on

Related News