പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

പോണ്ടിച്ചേരി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ മാഹി കേന്ദ്രത്തിൽ വിവിധ കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ ഇന്നുമുതൽ

Jun 7, 2023 at 1:53 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

തിരുവനന്തപുരം: പോണ്ടിച്ചേരി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയുടെ മാഹി
കേന്ദ്രത്തിൽ വിവിധ കോഴ്സുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഇന്നുമുതൽ (ജൂൺ 7) മുതൽ അപേക്ഷ നൽകാം. https://puccmaheadm.samarth.edu.in
വഴി ഓൺലൈൻ ആയി അപേക്ഷ നൽകാം.

🌐കോഴ്സ് വിവരങ്ങൾ
ബി.കോം (കോ-ഓപറേഷൻ), ബി.ബി.എ (ലോജിസ്റ്റിക്സ്), എയർലൈൻ ആൻറ് കാർഗോ മാനേജ്മെൻറ്, എം.വോക് ഫാഷൻ ടെക്നോളജി, ബി.വോക് കോഴ്സുകളായ ഫാഷൻ ടെക്നോളജി, ജേണലിസം ആന്റ് മാസ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻ, ഓഫിസ് അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ആന്റ് സെക്രട്ടേറിയൽ അസിസ്റ്റൻസ്, ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകളായ റേഡിയോഗ്രഫി ആന്റ് ഇമേജിങ്ങ് ടെക്നോളജി, ടൂറിസം ആന്റ് സർവീസ് ഇൻഡസ്ട്രി എന്നീ റഗുലർ കോഴ്സുകളിലേക്കാണ് അപേക്ഷ നൽകാം.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്
0490 2332622, +91 9207982622, +91
86067 9754. നമ്പറുകളിൽ ബന്ധപ്പെടാം.

\"\"

Follow us on

Related News