പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ നാലുവർഷ ബിരുദം: ജൂൺ ഒന്നുവരെ അപേക്ഷിക്കാംവിദ്യാഭ്യാസ മന്ത്രിയുടെ യോഗത്തില്‍ പ്രതിഷേധം: എംഎസ്എഫ് സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി അറസ്റ്റില്‍ഹയര്‍സെക്കന്‍ററി ജേണലിസം അധ്യാപകരുടെ സംസ്ഥാന സമ്മേളനം നാളെ തിരൂരിൽഹയർസെക്കൻഡറി സ്ഥലംമാറ്റ നടപടികൾ പൂർത്തിയാക്കാൻ ഉള്ളത് 389 അധ്യാപകർ മാത്രം: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസവിശേഷ വിദ്യാലയ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ തൊഴിൽലധിഷ്ഠിത വിദ്യാഭ്യാസത്തിന് പരിഗണന നൽകും: വി.ശിവൻകുട്ടികാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല ഇന്ന് പ്രസിദ്ധീകരിച്ച പരീക്ഷാഫലങ്ങൾസ്കൂളുകൾ പാഠപുസ്തകങ്ങൾ കൈപ്പറ്റണം: കർശന നിർദേശംനാലുവർഷ ബിരുദം: താല്പര്യമുള്ള വിഷയങ്ങൾ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ അവസരംപുതിയ അധ്യയന വർഷം: കെട്ടിട, വാഹന ഫിറ്റ്നസ് സർട്ടിഫിക്കറ്റുകൾ നൽകാൻ കാലതാമസം വരുത്തരുത്കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാല ബിരുദ പരീക്ഷാഫലം: 82.40 ശതമാനം വിജയം

യുജി, പിജി പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ രജിസ്‌ട്രേഷൻ നീട്ടി

May 25, 2023 at 6:05 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

കണ്ണൂർ:സർവകലാശാല പഠന വകുപ്പുകളിലെ / സെന്ററുകളിലെ വിവിധ യു.ജി / പി.ജി പ്രോഗ്രാമുകളുടെ പ്രവേശനത്തിന് ഓൺലൈനായി അപേക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയ്യതി 06/06/2023 വൈകുന്നേരം 5 മണി വരെ നീട്ടി. വിശദ വിവരങ്ങൾ വെബ്സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്.

തീയതി നീട്ടി
ചില സാങ്കേതിക കാരണങ്ങളാൽ ,മെയ് 26 മുതൽ 28 വരെ വിവിധ പരീക്ഷകൾക്കായുള്ള ഓൺലൈൻ രെജിസ്ട്രേഷൻ ലിങ്ക് സർവ്വകലാശാല വെബ്‌സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാകാത്ത സാഹചര്യത്തിൽ ,പരീക്ഷാ രജിസ്ട്രേഷൻ തീയതി നീട്ടി. അഫിലിയേറ്റഡ് കോളേജുകളിലെയും സെന്ററുകളിലെയും നാലാം സെമസ്റ്റർ ബി എഡ് (ഏപ്രിൽ 2023 ) , നാലാം സെമസ്റ്റർ എം ബി എ (ഏപ്രിൽ 2023 ) ,രണ്ടാം സെമസ്റ്റർ എം സി എ (മെയ് 2023) എന്നീ പരീക്ഷകൾക്ക് മെയ് 29 മുതൽ 31 വരെ പിഴയില്ലാതെയും ജൂൺ 01 വരെ പിഴയോടുകൂടിയും അപേക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്.

\"\"

Follow us on

Related News