പ്രധാന വാർത്തകൾ
പരീക്ഷാ സമയത്ത് വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്: വിദ്യാർത്ഥികളോടുള്ള ദ്രോഹമെന്ന് വി.ശിവൻകുട്ടിസ്വയം നിയന്ത്രിത വാഹനങ്ങളുടെ ചിപ്പ് വികസനം: പദ്ധതിയുമായി ഗവ. മോഡൽ എൻജിനീയറിങ്ങ് കോളജ് അധ്യാപകർഎംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: ഉത്തരസൂചിക വന്നുഭിന്നശേഷി മേഖലയിലെ പദ്ധതി ആവിഷ്ക്കരണത്തിനായി ഓൺലൈൻ ജേണൽ പുറത്തിറക്കുംഇരിങ്ങാലക്കുട കല്ലേറ്റുംകരയിൽ ഗണിതശാസ്ത്ര പഠനകേന്ദ്രം വരുംസംസ്ഥാനത്ത് നാളെ കെ.എസ്.യുവിന്റെ വിദ്യാഭ്യാസ ബന്ദ്നാലുവർഷ ബിരുദ കോഴ്സുകൾ: പ്ലസ് ടു വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി ബോധവൽക്കരണ പരിപാടിഹയർ സെക്കന്ററി സ്ഥലംമാറ്റം സ്റ്റേ ചെയ്ത സംഭവം: സർക്കാർ ട്രിബ്യൂണലിനെ സമീപിക്കുംസ്കൂളുകളിൽ വായനയ്ക്ക് ഗ്രേസ് മാർക്ക്: 12ന് യോഗം ചേരുംനാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്‌കോളർഷിപ്പ്: മികവിന് അംഗീകാരം

എംജി സർവകലാശാല ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി നിയമനത്തിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തീയതി മാറ്റി

Apr 19, 2023 at 12:44 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

കോട്ടയം: മഹാത്മാഗാന്ധി യൂണിവേഴ്സിറ്റിയിലെ ഗസ്റ്റ് (കോൺട്രാക്ട്) ഫാക്കൽറ്റി തിരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ തിയ്യതി ഏപ്രിൽ 25ൽ നിന്ന് മെയ്‌ 4ലേക്ക് മാറ്റി. സ്കൂൾ ഓഫ് കെമിക്കൽ സയൻസ്, സ്കൂൾ ഓഫ് എൻവയോൺമെന്റൽ സയൻസ്, സ്കൂൾ ഓഫ് ബയോ സയൻസ് തുടങ്ങിയ തസ്തികകളിലേക്കാണ് നിയമനം. ഒരു അധ്യയന വർഷത്തേക്ക്‌ കരാർ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നടത്തുന്ന തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 13 ഒഴിവുകളിലേക്കാണ് നിയമനം നടത്തുന്നത്. ഉദ്യോഗാർഥികൾ പൂരിപ്പിച്ച അപേക്ഷയും യോഗ്യത സർട്ടിഫിക്കറ്റിന്റെ ഒറിജിനൽ കോപ്പിയുമായി ഇന്റർവ്യൂവിന് ഹാജരാകേണ്ടതാണ്. വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക് താഴെ കാണുന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദർശിക്കുക. https://www.mgu.ac.in/

\"\"

Follow us on

Related News