പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

സ്റ്റാഫ് സെലക്ഷൻ കമീഷൻ്റെ മൾട്ടിടാസ്കിങ് സാങ്കേതിക ഇതര പരീക്ഷകൾ ഇനി പ്രാദേശിക ഭാഷകളിലും എഴുതാം

Apr 18, 2023 at 5:51 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/DRpNCoPl6UWGt1uknNk9db

ന്യൂഡൽഹി: സ്റ്റാഫ് സെലക്ഷൻ കമീഷൻ്റെ മൾട്ടിടാസ്കിങ് സാങ്കേതിക ഇതര പരീക്ഷകൾ ഇനി മറ്റു പ്രാദേശിക ഭാഷകളിലും എഴുതാം. ഹിന്ദി, ഇംഗ്ലീഷ് കൂടാതെ മലയാളം ഉൾപ്പെടെ 13 പ്രാദേശിക ഭാഷകളിൽകൂടി നടത്താൻ കേന്ദ്ര സർക്കാർ അനുമതി നൽകി. കേന്ദ്ര പേഴ്സനൽ മന്ത്രാലയം സഹമന്ത്രി ജിതേന്ദ്ര സിങ് ആണ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. ദക്ഷിണേന്ത്യയിലെ വിദ്യാർഥികൾ ഏറെക്കാലമായി ആവശ്യപ്പെട്ടു വരുന്ന കാര്യമാണിത്. മലയാളം, അമീസ്, ബംഗാളി, ഗുജറാത്തി, മറാത്തി, കന്നട, തമിഴ് ,തെലുഗു ,ഒഡിയ, ഉർദു, പഞ്ചാബി, മണിപ്പൂരി, കൊങ്കിണി എന്നീ ഭാഷകളിൽ ഇനി പരീക്ഷ എഴുതാം. ഈ ഭാഷകൾകൂടി ഉൾപ്പെടുത്തി നടത്തുന്ന ആദ്യ മൾട്ടി ടാസ്കിങ് പരീക്ഷ മെയ് രണ്ടിന് പ്രഖ്യാപിക്കും.

\"\"

Follow us on

Related News