പ്രധാന വാർത്തകൾ
എൽഎസ്എസ് – യുഎസ്എസ് സ്കോളർഷിപ്പ് കുടിശിക 27.61 കോടി അനുവദിച്ചു: മന്ത്രി വി ശിവൻകുട്ടിപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ്: 23ന് വൈകിട്ട് 5വരെ അപേക്ഷ പുതുക്കാംസംസ്ഥാന സർക്കാരിന്റെ ഉജ്ജ്വല ബാല്യം പുരസ്കാരം: അപേക്ഷ ഓഗസ്റ്റ് 15വരെപിജി ഡെന്റൽ പ്രവേശനം: അന്തിമ മെറിറ്റ് ലിസ്റ്റ് & കാറ്റഗറി ലിസ്റ്റ്നാളെ നടക്കുന്ന പ്ലസ് വൺ സ്കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്ഫർ അലോട്മെന്റ് പ്രോട്ടോകോൾ പാലിച്ച്ആനക്കയത്തും പാണ്ടിക്കാട്ടും വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ അനിശ്ചിത കാലത്തേക്ക് അടച്ചു: മലപ്പുറത്തെ നിപ നിയന്ത്രണങ്ങള്‍ ഇങ്ങനെപ്ലസ് വൺ സ്‌കൂൾ, കോമ്പിനേഷൻ ട്രാൻസ്‌ഫർ അഡ്‌മിഷൻ 22,23 തീയതികളിൽ: ലിസ്റ്റ് ഉടൻസംസ്ഥാന അധ്യാപക അവാർഡ്: അപേക്ഷ 16വരെസ്‌കൂള്‍ അവധി പ്രധാനാധ്യാപകര്‍ക്ക് തീരുമാനിക്കാം: കോഴിക്കോട് കലക്ടര്‍മലപ്പുറം ജില്ലയിൽ നാളെ ഭാഗിക അവധി: മറ്റു 4 ജില്ലകളിലും അവധി

ബി.എസ്.സി. നഴ്സിങ് ആൻഡ് ജനറൽ നഴ്സിങ്: ജെഎസ് കോളേജ് ഓഫ് നഴ്സിങ്ങിൽ പ്രവേശനം തുടങ്ങി

Apr 9, 2023 at 4:17 pm

Follow us on

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ തിരുവനന്തപുരം:ആന്ധ്രപ്രദേശിലെ ജെഎസ് കോളേജ് ഓഫ് നഴ്സിങ്ങിൽ വിവിധ കോഴ്സുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം.ബി.എസ്.സി. നഴ്സിങ് ആൻഡ് ജനറൽ നഴ്സിങ് കോഴ്സുകളിലേക്കുള്ള അഡ്മിഷനാണ് പുരോഗമിക്കുന്നത്. ബയോളജിയോട് കൂടി പ്ലസ് ടു സയൻസ് പഠിച്ച് 45ശതമാനം മാർക്കോടെ വിജയിച്ചവർക്ക് ( പരീക്ഷ എഴുതി ഫലം കാത്തിരിക്കുന്നവർക്കും അപേക്ഷിക്കാം) 4വർഷ ബി.എസ്.സി. നഴ്സിങ്ങിന് അപേക്ഷിക്കാം. ഇതോടൊപ്പം നീറ്റ് പരീക്ഷയുടെ ഫലവും പിന്നീട് സമർപ്പിക്കണം. ട്യൂഷൻ ഫീസ്, താമസം, ഭക്ഷണം, യൂണിഫോം, പാഠപുസ്തകങ്ങൾ അടക്കം 6ലക്ഷത്തോളം രൂപയാണ് ഫീസ്.

\"\"


ജനറൽ നഴ്സിങ് ആൻഡ് മിഡ്‌വൈഫറി കോഴ്സിന് (3വർഷ കോഴ്സ്) ഏത് വിഷയത്തിലുമുള്ള പ്ലസ് ടു പാസായവർക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. എല്ലാ ചിലവുകളും അടക്കം 3ലക്ഷം രൂപയാണ് ഫീസ്. ആന്ധ്രപ്രാദേശിലെ ഓങ്കോളിലാണ് JS കോളേജ് ഓഫ് നഴ്സിങ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്. പ്രവേശനത്തിന് താഴെ കാണുന്ന വിലാസത്തിൽ ബന്ധപ്പെടുക.

GNM/BSc (Nursing)/ MSc (Nursing)
Email: iecadmission023@gmail.com
ഫോൺ: 9265024179/ 9725027972

\"\"

Follow us on

Related News