പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

റദ്ദാക്കിയ പരീക്ഷ 13ന്, പരീക്ഷാ അപേക്ഷ, പ്രാക്ടിക്കല്‍: എംജി സർവകലാശാല വാർത്തകൾ

Feb 3, 2023 at 4:19 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

കോട്ടയം: മുന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ ബി. വോക് ഫുഡ് ടെക്‌നോളജി ആന്റ് അനാലിസിസ്(2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍ ന്യൂ സ്‌കീം, ജനുവരി 2023) ബിരുദ പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി ആറിന് അരുവിത്തുറ സെന്‍റ് ജോര്‍ജ് കോളജില്‍ നടത്തും. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ വെബ്‌സൈറ്റില്‍

മൂന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ ബി.വോക് ഫാഷന്‍ ഡിസൈന്‍ ആന്‍റ് മാനേജ്‌മെ ന്‍റ് , ബി. വോക് ഫാഷന്‍ ടെക്‌നോളജി, ബി. വോക് ഫാഷന്‍ ടെക്‌നോളജി ആന്‍റ് മര്‍ച്ചന്‍റൈസിംഗ്(2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍ ന്യൂ സ്‌കീം, ഡിസംബര്‍ 2022) പരീക്ഷയുടെ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 15ന് ആരംഭിക്കും. ടൈം ടേബിള്‍ സര്‍വകലാശാലാ വെബ്‌സൈറ്റില്‍.

പരീക്ഷയ്ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം
രണ്ടാം സെമസ്റ്റര്‍ ബി.പി.ഇ.എസ്(നാലു വര്‍ഷ ഇന്‍റഗ്രേറ്റഡ് പ്രോഗ്രാം 2021 അഡ്മിഷന്‍ റെഗുലര്‍/ 2020, 2019, 2018, 2017, 2016 അഡ്മിഷനുകള്‍ സപ്ലമെന്‍ററി) പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 27ന് ആരംഭിക്കും.
നിശ്ചിത ഫീസ് അടച്ച് ഫെബ്രുവരി 15 വരെ അപേക്ഷ നല്‍കാം. ഫൈനോടു കൂടി ഫെബ്രുവരി 16നും സൂപ്പര്‍ ഫൈനോടു കൂടി ഫെബ്രുവരി 17നും അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കും.

\"\"

റദ്ദാക്കിയ പരീക്ഷ 13ന്
റദ്ദാക്കിയ മൂന്നാം സെമസ്റ്റര്‍ ബി.ടെക് (ഓള്‍ഡ് സ്‌കീം 2010നു മുന്‍പുള്ള അഡ്മിഷന്‍ മെഴ്‌സി ചാന്‍സ്, 2022 മെയ് 25) ഇലക്ട്രോ മാഗ്നറ്റിക് തിയറി പേപ്പറിന്‍റെ(ബ്രാഞ്ച് ഇലക്ട്രിക്കല്‍ ആന്‍റ് ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് എന്‍ജിനിയറിംഗ്) പരീക്ഷ ഫെബ്രുവരി 13ന് ഉച്ചയ്ക്ക് 1.30 ന് നടത്തും. പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിന് മാറ്റമില്ല.

\"\"

Follow us on

Related News