പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

കേരള എൻജിനീയറിങ്​ പ്രവേശന പരീക്ഷ ​ ഇത്തവണയും പഴയ രീതിയിൽ: മാറ്റം അടുത്തവർഷം മുതൽ

Jan 24, 2023 at 4:30 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/JuuEU6443gVHL3cmafwn8g

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: എ​ൻജി​നീ​യ​റി​ങ്​ പ്ര​വേ​ശ​ന​ത്തി​നു​ള്ള കേ​ര​ള എ​ൻ​ട്ര​ൻ​സ്​ പ​രീ​ക്ഷ ഈ ​വ​ർ​ഷവും നിലവിലെ രീതി പിന്തുടരും. അടുത്ത വർഷം മു​ത​ൽ ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ർ അ​ധി​ഷ്ഠി​ത ഓ​ൺ​ലൈ​ൻ രീ​തി​യി​യിലേക്ക് മാറും. ഈ ​വ​ർ​ഷവും പേ​പ്പ​ർ -പെ​ൻ ഒഎംആ​ർ പ​രീ​ക്ഷ തു​ട​രാനാണ് തീരുമാനം. ഓൺലൈൻ പ​രീ​ക്ഷയ്ക്കുള്ള സാ​​ങ്കേ​തി​ക്രമീകരണങ്ങൾ ഒരുക്കാൻ വൈകിയ സാഹചര്യത്തിലാണ് ഈ വർഷവും പ​ഴ​യ രീ​തി തു​ട​രാൻ തീരുമാനിച്ചത്.ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി അ​ടു​ത്ത വ​ർ​ഷം മു​ത​ൽ പൂർണ്ണമായും ക​മ്പ്യൂ​ട്ട​ർ അ​ധി​ഷ്ഠി​ത പ​രീ​ക്ഷ​യി​ലേ​ക്ക്​ മാറും. പ​രീ​ക്ഷ രീ​തി സം​ബ​ന്ധി​ച്ചും അ​നി​ശ്ചി​ത​ത്വം നി​ല​നി​ന്നി​രു​ന്ന​തി​നാ​ൽ എ​ൻ​ട്ര​ൻ​സ്​ തീ​യ​തി ഇ​തു​വ​രെ തീ​രു​മാ​നി​ച്ചി​ട്ടി​ല്ല. മെ​ഡി​ക്ക​ൽ പ്ര​വേ​ശ​ന​ത്തി​നു​ള്ള നീ​റ്റ്, ദേ​ശീ​യ​ത​ല എ​ൻ​ജി​നീ​യ​റി​ങ്​ പ്ര​വേ​ശ​ന പ​രീ​ക്ഷ​യാ​യ ജെ.​ഇ.​ഇ എ​ന്നി​വ​യു​ടെ തീ​യ​തി​ക​ൾ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ട്​ ആ​ഴ്ച​ക​ൾ കഴിഞ്ഞു.

\"\"

Follow us on

Related News