പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

എച്ച്എല്‍എല്‍: വിവിധ തസ്തികകളിലേയ്ക്ക് അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 21വരെ

Dec 19, 2022 at 9:19 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: എച്ച്എല്‍എല്‍ ലൈഫ് കെയര്‍ ലിമിറ്റഡില്‍ വിവിധ തസ്തികകളില്‍ ഒഴിവ്. പ്രൊഡക്ഷന്‍ അസിസ്റ്റന്റ്, അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍/ജൂനിയര്‍ അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ എന്നി തസ്തികകളിലാണ് നിയമനം. ആകെ 21 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്.
പ്രൊഡക്ഷന്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 19 – ഐടിഐ ആണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. അനുബന്ധ മേഖലയില്‍ എട്ടു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം അഭികാമ്യം. പ്രായപരിധി 42 വയസ്സ്. ശമ്പളം 9000-18, 000രൂപ.

\"\"

അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍/ജൂനിയര്‍ അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ – ബികോം, സിഎ ഇന്റര്‍/ഐ സി ഡബ്ലിയു എ ഇന്റര്‍/എം കോം ഫുള്‍ടൈം എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. ജൂനിയര്‍ അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ക്ക് കുറഞ്ഞത് ഒരു വര്‍ഷവും അക്കൗണ്ട് ഓഫീസര്‍ക്ക് കുറഞ്ഞത് മൂന്നുവര്‍ഷവും പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം വേണം. പ്രായപരിധി 37 വയസ്സ്. അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ ശമ്പളം 12,000-29, 500രൂപ. ജൂനിയര്‍ അക്കൗണ്ട്‌സ് ഓഫീസര്‍ ശമ്പളം 11,000-22,000രൂപ.

\"\"

അപേക്ഷയോടൊപ്പം സി വി, യോഗ്യത, പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം എന്നിവ തെളിയിക്കുന്ന സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകളുടെ പകര്‍പ്പുകളും സഹിതം ഈമെയില്‍ ആയി അയക്കണം. അപേക്ഷ എച്ച് എല്‍ എല്‍ വെബ്‌സൈറ്റില്‍ നല്‍കിയിരിട്ടുണ്ട്. ഇമെയില്‍ വിലാസം http://recruiter@lifecarehll.com
അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 21. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://lifecarehll.com സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News