പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

നോളജ് ഇക്കണോമി മിഷനില്‍ അവസരം: 20 ഒഴിവ്

Dec 19, 2022 at 9:12 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: കേരള ഡെവലപ്‌മെന്റ് ആന്‍ഡ് ഇന്നൊവേഷന്‍ കൗണ്‍സില്‍ വിവിധ തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിട്ടുണ്ട്. ആകെ 20 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. പ്രോഗ്രാം സപ്പോര്‍ട്ട് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് തസ്തികയില്‍ 12 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. കേരള നോളജ് ഇക്കണോമി മിഷന് കീഴിലായിരിക്കും നിയമനം. സിഎംഡി മുഖേനയാണ് അപേക്ഷ ക്ഷണിച്ചിരിക്കുന്നത്.

\"\"

ഡൈവേഴ്‌സിറ്റി ഇന്‍ക്ലൂഷന്‍ മാനേജര്‍ 1, കൗണ്‍സിലിംഗ് സര്‍വീസസ് മാനേജര്‍ 1, മീഡിയ കോര്‍ഡിനേഷന്‍ ആന്‍ഡ് പബ്ലിക് റിലേഷന്‍സ് മാനേജര്‍ 1, ടെക്‌നോളജി കോര്‍ഡിനേഷന്‍ മാനേജര്‍ 1, സ്‌കില്‍ റിസര്‍ച്ച് മാനേജര്‍ 1, പ്രോഗ്രാം കോഡിനേറ്റര്‍ 1, പ്രോഗ്രാം സപ്പോര്‍ട്ട് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ്‌സ് 12, ടെക്‌നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് 2 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍.

\"\"

പ്രോഗ്രാം സപ്പോര്‍ട്ട് എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് (12) എംബിഎ അല്ലെങ്കില്‍ ബിടെക് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യത. ശമ്പളം 30,000 രൂപ. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ്. ടെക്‌നിക്കല്‍ പ്രസന്റേഷന്‍, ഗ്രൂപ്പ് ചര്‍ച്ച, അഭിമുഖം എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുപ്പ്. അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 31. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://kcmd.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News