പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

അമൃത്സര്‍ ഐഐഎമ്മില്‍ അനധ്യാപകര്‍ക്ക് അവസരം: 21ഒഴിവുകള്‍

Dec 16, 2022 at 6:06 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

അമൃത്സര്‍: ഇന്ത്യന്‍ ഇന്‍സ്റ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്‌മെന്റ് അനധ്യാപക തസ്തികളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. 21ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. സ്ഥിര നിയമനവും കരാര്‍ നിയമനവും ഉള്‍പ്പെടുന്നുണ്ട്. ജൂനിയര്‍ മാനേജര്‍ 1, സീനിയര്‍ കണ്‍സള്‍ട്ടന്റ് 1, ജനറല്‍ മാനേജര്‍ പ്രോഗ്രാംസ് 1 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് സ്ഥിര നിയമനം.

\"\"

അസോസിയേറ്റ് 13, സീനിയര്‍ അസോസിയേറ്റ് 1, പ്രോഗ്രാമര്‍ 1, ജൂനിയര്‍ മാനേജര്‍ 3 എന്നിങ്ങനെയാണ് കരാര്‍ നിയമനം നടത്തുന്ന വിഭാഗങ്ങള്‍. ഓണ്‍ലൈനായി ആണ് അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ടത്. അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 31. യോഗ്യത, അപേക്ഷ തുടങ്ങിയ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://iimaritsar.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News