പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്കൂൾ യൂണിഫോം: കളർകോഡ് മാറ്റാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന സ്കൂളുകൾ ഇൻഡന്റ് ചെയ്യണംഹയർ സെക്കന്ററിയിൽ ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് പിരിയഡുകൾ ഫിസിക്കൽ എജുക്കേഷനായി മാറ്റി വയ്ക്കണം: കർശന നിർദേശംഡിസംബർ 11ന് സ്കൂളുകളിലടക്കം മനുഷ്യാവകാശ ദിനാചരണം: 11മണിക്ക് മനുഷ്യാവകാശ പ്രതിജ്ഞപ്രീപ്രൈമറി സ്റ്റാർസ് പദ്ധതിയിലൂടെ പുതിയ മുഖവുമായി പുതുപൊന്നാനി ഗവ. ഫിഷറീസ് എൽപി സ്‌കൂൾപശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ

അമൃത്സര്‍ ഐഐഎമ്മില്‍ അനധ്യാപകര്‍ക്ക് അവസരം: 21ഒഴിവുകള്‍

Dec 16, 2022 at 6:06 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

അമൃത്സര്‍: ഇന്ത്യന്‍ ഇന്‍സ്റ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്‌മെന്റ് അനധ്യാപക തസ്തികളിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. 21ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. സ്ഥിര നിയമനവും കരാര്‍ നിയമനവും ഉള്‍പ്പെടുന്നുണ്ട്. ജൂനിയര്‍ മാനേജര്‍ 1, സീനിയര്‍ കണ്‍സള്‍ട്ടന്റ് 1, ജനറല്‍ മാനേജര്‍ പ്രോഗ്രാംസ് 1 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് സ്ഥിര നിയമനം.

\"\"

അസോസിയേറ്റ് 13, സീനിയര്‍ അസോസിയേറ്റ് 1, പ്രോഗ്രാമര്‍ 1, ജൂനിയര്‍ മാനേജര്‍ 3 എന്നിങ്ങനെയാണ് കരാര്‍ നിയമനം നടത്തുന്ന വിഭാഗങ്ങള്‍. ഓണ്‍ലൈനായി ആണ് അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ടത്. അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 31. യോഗ്യത, അപേക്ഷ തുടങ്ങിയ കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://iimaritsar.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News