പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർസെക്കന്ററി ചോദ്യ പേപ്പറുകളും ട്രഷറിയിൽ സൂക്ഷിക്കുക: ആവശ്യം ശക്തമാക്കി ജീവനക്കാർപ്ലസ്ടുക്കാർക്ക് ഇന്ത്യൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മാനേജ്മെന്റിൽ പഞ്ചവത്സര എംബിഎ പ്രോഗ്രാംപാലക്കാട്‌ ജില്ലയിൽ 2 ദിവസം പ്രാദേശിക അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചുഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ എഴുതാൻ ഇനി വരയുള്ള പേപ്പർ: ഉത്തരക്കടലാസിൽ അടിമുടി മാറ്റംഅടുത്തവർഷം മുതൽ സിബിഎസ്ഇ ക്ലാസുകളിൽ ഓപ്പൺ ബുക്ക് എക്സാം: പുസ്തകം തുറന്ന് പരീക്ഷയെഴുതാംസാംസ്കാരിക വകുപ്പിൽ ജില്ലാ കോ-ഓർഡിനേറ്റർമാർ, എംഐഎസ് കോർഡിനേറ്റർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾഈ വർഷത്തെ മികച്ച കോളേജ് മാഗസിൻ പുരസ്‌കാര സമർപ്പണം 26 ന്എംബിഎ പ്രവേശന പരീക്ഷ: അഡ്മിറ്റ് കാർഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യാം28 കോളജുകളിൽ പൂർത്തിയായ റൂസ പദ്ധതികൾ നാടിന് സമർപ്പിച്ചുസിവിൽ സർവീസ് ഫൗണ്ടേഷൻ കോഴ്സ് സമാപനം

കാളിന്ദി കോളേജില്‍ 142 അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍: അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 26വരെ

Dec 13, 2022 at 9:24 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഡല്‍ഹി സര്‍വകലാശാലയ്ക്ക് കീഴിലുള്ള കാളിന്ദി കോളേജില്‍ വിവിധ വിഷയങ്ങളിലെ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 142 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ബോട്ടണി 9, കൊമേഴ്‌സ് 4, കെമിസ്ട്രി 11, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് 10, ഇക്കണോമിക്‌സ് 11, ഇംഗ്ലീഷ് 14, ജേണലിസം 8, എന്‍വിയോണ്‍മെന്റ് സയന്‍സ് 3, ജോഗ്രഫി 13, ഹിന്ദി 12, ഹിസ്റ്ററി 9, മാത്തമാറ്റിക്‌സ് 11, മ്യൂസിക് 1, ഫിസിക്‌സ് 7, പൊളിറ്റിക്കല്‍ സയന്‍സ് 6, സംസ്‌കൃതം 6, സുവോളജി 7 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 26വരെ സമര്‍പ്പിക്കാം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://kalindicollege.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News