പ്രധാന വാർത്തകൾ
സ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപ

കാളിന്ദി കോളേജില്‍ 142 അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍: അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 26വരെ

Dec 13, 2022 at 9:24 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഡല്‍ഹി സര്‍വകലാശാലയ്ക്ക് കീഴിലുള്ള കാളിന്ദി കോളേജില്‍ വിവിധ വിഷയങ്ങളിലെ അസിസ്റ്റന്റ് പ്രൊഫസര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 142 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. ബോട്ടണി 9, കൊമേഴ്‌സ് 4, കെമിസ്ട്രി 11, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് 10, ഇക്കണോമിക്‌സ് 11, ഇംഗ്ലീഷ് 14, ജേണലിസം 8, എന്‍വിയോണ്‍മെന്റ് സയന്‍സ് 3, ജോഗ്രഫി 13, ഹിന്ദി 12, ഹിസ്റ്ററി 9, മാത്തമാറ്റിക്‌സ് 11, മ്യൂസിക് 1, ഫിസിക്‌സ് 7, പൊളിറ്റിക്കല്‍ സയന്‍സ് 6, സംസ്‌കൃതം 6, സുവോളജി 7 എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ ഡിസംബര്‍ 26വരെ സമര്‍പ്പിക്കാം. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://kalindicollege.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News