പ്രധാന വാർത്തകൾ
മാർച്ച് 18 മുതൽ 22വരെ ചിലങ്ക ശാസ്ത്രീയ നൃത്തോത്സവം: അപേക്ഷ 5വരെഹിന്ദി, ഗണിത അധ്യാപക നിയമനം, സിസ്റ്റം ഡാറ്റാബേസ് ഓപ്പറേഷൻസ് എൻജിനിയർ: തൊഴിൽ വാർത്തകൾകെ-ടെറ്റ് പരീക്ഷാ ഫലം, കിറ്റ്സിൽ ട്രാവൽ ആൻഡ് ടൂറിസം എംബിഎ പ്രവേശനംമലപ്പുറം കോട്ടൂർ സ്കൂളിൽ വ്യായാമത്തിന് ഓപ്പൺ ജിംനേഷ്യംപൊതുവിദ്യാഭ്യാസ ഡയറക്ടറേറ്റിൽ കെട്ടിക്കിടക്കുന്ന ഫയലുകൾ മാർച്ച് 31നകം തീർപ്പാക്കാൻ നിർദേശംഎസ്എസ്എൽസി പരീക്ഷ: ഈ വർഷം ഏറ്റവും അധികം പേർ ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയത്തിൽഹയർ സെക്കന്ററി മൂല്യനിർണ്ണയം വേഗം പൂർത്തിയാക്കും: പരീക്ഷാഫലം മെയ് രണ്ടാംവാരംഹയർസെക്കൻഡറി പരീക്ഷ:ചോദ്യപേപ്പറുകൾ കർശന സുരക്ഷാ സംവിധാനത്തിൽലോട്ടറി ക്ഷേമനിധി ബോർഡ് വിദ്യാഭ്യാസ സ്‌കോളർഷിപ്പ്പൾസ് പോളിയോ ഇമ്മ്യൂണൈസേഷൻ മാർച്ച് 3ന്: ആകെ 23,471 ബൂത്തുകൾ

കോഴിക്കോട് എന്‍ഐടിയില്‍ അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റി: അഭിമുഖം 15, 16 തീയതികളില്‍

Dec 13, 2022 at 8:34 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

കോഴിക്കോട്: നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജി അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റി തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. 2022-23 വിന്റര്‍ സെമസ്റ്ററിലേക്ക് വാക് ഇന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ വഴിയാണ് അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റിമാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഡിസംബര്‍ 15,16 തീയതികളിലാണ് അഭിമുഖം.

\"\"

സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിങ് 7, ഇലക്ട്രിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 5, മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 15, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് എന്‍ജിനീയറിങ് 2, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ 7, മാത്തമാറ്റിക്‌സ് 4, മെറ്റീരിയല്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് എന്‍ജിനീയറിങ് 1 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ള വിഭാഗങ്ങള്‍.

\"\"

അനുബന്ധ വിഷയത്തില്‍ പി എച്ച് ഡി, എം ടെക്, എം എ, എം ബി എ, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, തതുല്യം എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകള്‍. ശമ്പളം 50, 000രൂപ (പി എച്ച് ഡി ഉള്ളവര്‍ക്ക്) 40,000(മറ്റു യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക്). കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://nitc.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News