പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

കോഴിക്കോട് എന്‍ഐടിയില്‍ അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റി: അഭിമുഖം 15, 16 തീയതികളില്‍

Dec 13, 2022 at 8:34 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

കോഴിക്കോട്: നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നോളജി അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റി തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം. 2022-23 വിന്റര്‍ സെമസ്റ്ററിലേക്ക് വാക് ഇന്‍ ഇന്റര്‍വ്യൂ വഴിയാണ് അഡ്‌ഹോക്ക് ഫാക്കല്‍റ്റിമാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്. ഡിസംബര്‍ 15,16 തീയതികളിലാണ് അഭിമുഖം.

\"\"

സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിങ് 7, ഇലക്ട്രിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 5, മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് 15, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് എന്‍ജിനീയറിങ് 2, ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ 7, മാത്തമാറ്റിക്‌സ് 4, മെറ്റീരിയല്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് എന്‍ജിനീയറിങ് 1 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ള വിഭാഗങ്ങള്‍.

\"\"

അനുബന്ധ വിഷയത്തില്‍ പി എച്ച് ഡി, എം ടെക്, എം എ, എം ബി എ, ബിരുദാനന്തര ബിരുദം, തതുല്യം എന്നിവയാണ് വിദ്യാഭ്യാസ യോഗ്യതകള്‍. ശമ്പളം 50, 000രൂപ (പി എച്ച് ഡി ഉള്ളവര്‍ക്ക്) 40,000(മറ്റു യോഗ്യതയുള്ളവര്‍ക്ക്). കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://nitc.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News