പ്രധാന വാർത്തകൾ
കാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകംഈ വർഷം സംസ്ഥാനത്തെ സ്കൂളുകള്‍ക്ക് 25 ശനിയാഴ്ചകള്‍ പ്രവർത്തിദിനം: കലണ്ടർ ദിവസങ്ങൾ അറിയാംബാലവേല തടയാൻ തൊഴിൽ വകുപ്പിൻ്റെ ഒരു വർഷത്തെ കർമ്മ പദ്ധതി: ഉദ്ഘാടനം നാളെപ്ലസ് വൺ രണ്ടാം അലോട്ട്മെൻറ് റിസൾട്ട് പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു: പ്രവേശനം 12, 13 തീയതികളിൽപ്ലസ് വൺ പ്രവേശനം: രണ്ടാം അലോട്മെന്റ് ഇന്ന് രാത്രിഎൻജിനീയറിങ്, ഡിപ്ലോമ വിദ്യാർത്ഥികൾക്കായി യശ്വസി സ്കോളർഷിപ്പ്: വർഷംതോറും 18000 രൂപസ്കൂൾ അധ്യയന ദിവസം 220 എന്നത് കെഇആർ ചട്ടവും ഹൈക്കോടതിയുടെ തീരുമാനവും: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഗവ. ഐടിഐ പ്രവേശനം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ ഇന്നുമുതല്‍

ഐഎസ്ആര്‍ഒയില്‍ സയന്റിസ്റ്റ്/എഞ്ചിനീയര്‍: 68ഒഴിവുകള്‍

Dec 5, 2022 at 5:05 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DJyDol6Ntu898w1sWLREHb

തിരുവനന്തപുരം: ഐഎസ്ആര്‍ഒയില്‍ സയന്റിസ്റ്റ്/ എന്‍ജിനീയര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. ഇലക്ട്രോണിക്‌സ്, മെക്കാനിക്കല്‍, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്. തിരുവനന്തപുരം വിഎസ്സിയിലും നിയമനത്തിന് അവസരം ഉണ്ട്.ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് 21, മെക്കാനിക്കല്‍ 33, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് 14 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍.

\"\"

ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍, മെക്കാനിക്കല്‍, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് എന്‍ജിനീയറിങ്ങില്‍ 65% മാര്‍ക്ക് അല്ലെങ്കില്‍ തത്തുല്യമായ ഗ്രേഡ്. ബി ഇ/ ബിടെക്, ഗേറ്റ് സ്‌കോര്‍ എന്നിവ ഉണ്ടായിരിക്കണം. പ്രായപരിധി 28 വയസ്സ് (2022 ഡിസംബര്‍ 19 കണക്കാക്കി). അടിസ്ഥാനശമ്പളം 56,000രൂപ + ഡിഎ, എച്ച് ആര്‍ എ, ടി എന്നി ആനുകൂല്യങ്ങളും ലഭിക്കും. അപേക്ഷ ഓണ്‍ലൈനായി സമര്‍പ്പിക്കണം, അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 19. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://isro.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News