പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

ചണ്ഡീഗഡ് എന്‍ഐടിടിആറില്‍ 25അവസരം: ഡിസംബര്‍ 16വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 22, 2022 at 8:16 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ചണ്ഡീഗഡ്: നാഷണല്‍ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടെക്‌നിക്കല്‍ ടീച്ചേഴ്‌സ് ട്രെയിനിങ് ആന്‍ഡ് റിസര്‍ച്ചിലെ വിവിധ ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 25 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. സീനിയര്‍ സെക്രട്ടറിയല്‍ അസിസ്റ്റന്റ്, ടെക്‌നീഷ്യന്‍, സ്റ്റെനോഗ്രാഫര്‍ ഗ്രേഡ് || എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്.

\"\"

സീനിയര്‍ സെക്രട്ടറിയല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (13) – പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ് വിജയം/തതുല്യം. ശമ്പളം 19,900-63, 200രൂപ. പ്രായപരിധി 35 വയസ്സ്.
ടെക്‌നീഷ്യന്‍ (3) – കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സയന്‍സ് ആന്‍ഡ് എന്‍ജിനീയറിങ്/ഇലക്ട്രിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ്, 55% മാര്‍ക്കോടെ ഡിപ്ലോമയും ഇന്‍ഡസ്ട്രി/ റിസര്‍ച്ച് ലാബില്‍ മൂന്നുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയവും. ശമ്പളം 29,200-92, 300 രൂപ.

\"\"

സ്റ്റെനോഗ്രാഫര്‍ ഗ്രേഡ് ||(5) പന്ത്രണ്ടാം ക്ലാസ്/തതുല്യം. ശമ്പളം 25-500-81, 100രൂപ. പ്രായപരിധി 18-2 7വയസ്സ്.
സീനിയര്‍ പ്രൊഡ്യൂസര്‍ (1), സീനിയര്‍ ലൈബ്രറി ഇന്‍ഫര്‍മേഷന്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (2), എസ്റ്റേറ്റ് ഓഫീസര്‍ (1) എന്നിങ്ങനെയാണ് മറ്റ് ഒഴിവുകള്‍.


ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ സമര്‍പ്പിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 16. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://nitttrchd.ac.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News