പ്രധാന വാർത്തകൾ
ഹയർ സെക്കന്ററി ഫലം മെയ് പത്തോടെ: മൂല്യനിർണ്ണയം അടുത്തയാഴ്ച പൂർത്തിയാക്കുംഎസ്എസ്എൽസി മൂല്യനിർണ്ണയം പൂർത്തിയായി: പരീക്ഷാ ഫലം ഉടൻഹയർ സെക്കൻഡറി അധ്യാപകർക്കും അവധിക്കാല പരിശീലനം: മെയ്‌ 20മുതൽ തുടക്കംകെ.ആർ. നാരായണൻ നാഷണൽ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് വിഷ്വൽ സയൻസ് ആൻഡ് ആർസിൽ പ്രവേശനംസാക്ഷരതാ മിഷന്റെ പച്ചമലയാളം കോഴ്സ്: അപേക്ഷ 30വരെകാലിക്കറ്റിൽ പുതിയ ഇൻ്റഗ്രേറ്റഡ് പി.ജി. കോഴ്സുകൾ: അപേക്ഷ 26വരെകേരള ബാങ്കിൽ ക്ലാർക്ക്, ഓഫീസ് അറ്റൻഡൻ്റ് നിയമനം: ആകെ 479 ഒഴിവുകൾസെറിബ്രൽ പാൾസിയെ അതിജീവിച്ച് ശാരിക സിവിൽ സർവീസിലേക്ക്KEAM 2024: അപേക്ഷ തീയതി നീട്ടിസർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്‌സ് ഇൻ ലൈബ്രറി ആൻഡ് ഇൻഫർമേഷൻ സയൻസ്

നിരവധി തസ്തികകളില്‍ പിഎസ്‌സി വിജ്ഞാപനം: ഡിസംബര്‍ 14വരെ അപേക്ഷിക്കാന്‍ അവസരം

Nov 21, 2022 at 9:03 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: പബ്ലിക് സര്‍വീസ് കമ്മീഷന്‍ വിവിധ തസ്തികകളിലേക്ക് അപേക്ഷകള്‍ ക്ഷണിച്ചിട്ടുണ്ട്. സംസ്ഥാനതല ജനറല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് നടത്തുന്ന വിഭാഗങ്ങളും ഒഴിവുകളും: മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയര്‍ (01, സംസ്ഥാന ജലഗതാഗത വകുപ്പില്‍), പബ്ലിക് റിലേഷന്‍സ് ഓഫീസര്‍ (3, കേരളത്തിലെ സര്‍വ്വകലാശാലകളില്‍), ഇലക്ട്രിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് എന്‍ജിനീയര്‍ (6,കേരള സ്റ്റേറ്റ് ഇലക്ട്രിസിറ്റി ബോര്‍ഡ്), സെക്രട്ടറി കം ഫിനാന്‍സ് മാനേജര്‍ (1, സംസ്ഥാന പരിവര്‍ത്തിത ക്രൈസ്തവ ശുപാര്‍ശിത വിഭാഗ വികസന കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്), പമ്പ് ഓപ്പറേറ്റര്‍ (2, മെഡിക്കല്‍ വിദ്യാഭ്യാസം), മെക്കാനിക്കല്‍ ഓപ്പറേറ്റര്‍ (1, ഫാര്‍മസ്യൂട്ടിക്കല്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്‍ കേരള ലിമിറ്റഡ്), സെയില്‍സ് അസിസ്റ്റന്റ് (5, കേരള സംസ്ഥാന കൈത്തറി വികസനം കോര്‍പ്പറേഷന്‍ ലിമിറ്റഡ്).

\"\"

ജില്ലാതല ജനറല്‍ റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് നടത്തുന്ന വിഭാഗങ്ങളും ഒഴിവുകളും: ഹൈസ്‌കൂള്‍ മ്യൂസിക് ടീച്ചര്‍(വിദ്യാഭ്യാസം- തിരുവനന്തപുരം രണ്ട്, ആലപ്പുഴ മൂന്ന്, ഇടുക്കി രണ്ട്, കോഴിക്കോട് മൂന്ന്, വയനാട് അഞ്ച്)വര്‍ക്ക് സൂപ്രണ്ട് ( കാര്‍ഷിക വികസന കര്‍ഷക ക്ഷേമ വകുപ്പ് -കോട്ടയം 2, മലപ്പുറം 2, കണ്ണൂര്‍ 1) ലൈന്‍മാന്‍ (പൊതുമരാമത്ത് ഇലക്ട്രിക്കല്‍ വിഭാഗം- കോട്ടയം 2, ഇടുക്കി 4, മലപ്പുറം 1, കോഴിക്കോട് 8, കണ്ണൂര്‍ 2) ഫോറസ്റ്റ് ബോട്ട് ഡ്രൈവര്‍ (വനം പാര്‍ട്ട് | തിരുവനന്തപുരം 1) ഫോറസ്റ്റ് ബോട്ട് ഡ്രൈവര്‍(വനം പാര്‍ട്ട് ||) മെക്കാനിക് (കാര്‍ഷിക വികസന കര്‍ഷക ക്ഷേമ വകുപ്പ്- തിരുവനന്തപുരം 1, കൊല്ലം 2, പത്തനംതിട്ട 2, ഇടുക്കി 1, മലപ്പുറം 1,കണ്ണൂര്‍ 1). അപേക്ഷിക്കേണ്ട അവസാന തീയതി ഡിസംബര്‍ 14 അര്‍ധരാത്രിയില്‍ 12മണി വരെ. വിശദാംശങ്ങള്‍ ലഭിക്കാനും അപേക്ഷ നല്‍കാനും http://keralapsc.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News