പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ഇന്ത്യന്‍ ഓയില്‍ കോര്‍പ്പറേഷനില്‍ 465 അപ്രന്റീസ്: പ്ലസ്ടു വിജയിച്ചവര്‍ക്കും അപേക്ഷിക്കാം

Nov 14, 2022 at 8:34 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

മുംബൈ: ഇന്ത്യന്‍ ഓയില്‍ കോര്‍പ്പറേഷന്റെ വിവിധ റീജിനുകളില്‍ അപ്രന്റീസ് ആകാന്‍ ഇപ്പോള്‍ അപേക്ഷിക്കാം. 465 ഒഴിവുകള്‍ ഉണ്ട്. എഴുത്തു പരീക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ ആയിരിക്കും തെരഞ്ഞെടുപ്പ്. പ്ലസ്ടു ,ബിരുദം, ഡിപ്ലോമ എന്നീ യോഗ്യതകാര്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാം. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. നവംബര്‍ 30നാണ് അപേക്ഷ സ്വീകരിക്കുന്ന അവസാന തീയതി.

\"\"

ടെക്‌നീഷ്യന്‍ അപ്രന്റീസ് – ബന്ധപ്പെട്ട ബ്രാഞ്ചില്‍ മൂന്നു വര്‍ഷം/ലാറ്ററല്‍ എന്‍ട്രിയില്‍ രണ്ടുവര്‍ഷം ഉള്ള ഫുള്‍ടൈം എന്‍ജിനീയറിങ് ഡിപ്ലോമ.
ട്രേഡ് അപ്രന്റീസ് – അസിസ്റ്റന്റ് ഹ്യൂമന്‍ റിസോഴ്‌സ് തസ്തികയിലേക്ക് ഏതെങ്കിലും വിഷയത്തിലേയുള്ള ഫുള്‍ടൈം ബാച്ചിലര്‍ ബിരുദം, അക്കൗണ്ടന്റ് തസ്തികയിലേക്ക് ഫുള്‍ ടൈം കൊമേഴ്‌സ് ബിരുദം.
ഡേറ്റ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍-പ്ലസ് ടു വിജയം, ഡൊമസ്റ്റിക് ഡേറ്റ എന്‍ട്രി ഓപ്പറേറ്റര്‍ തസ്തികയിലേക്ക് അപേക്ഷിക്കാന്‍ അംഗീകൃത സ്‌കില്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ് നേടിയിരിക്കണം.

\"\"

പ്രായപരിധി 18-24 (2022 നവംബര്‍ 10 അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് പ്രായം). നിയമാനുസൃത വയസിളവിന് അര്‍ഹരായവര്‍ക്ക് ലഭിക്കും.ഡിസംബര്‍ 18ന് നടക്കുന്ന എഴുത്തു പരീക്ഷയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ്. ഡിസംബര്‍ 8 മുതല്‍ അഡ്മിറ്റ് കാര്‍ഡ് ലഭ്യമാകും. നിയമന കാലയളവില്‍ അപ്രന്റീസ് ആക്ട് പ്രകാരമുള്ള സ്‌റ്റൈപ്പന്‍ഡ് ലഭിക്കും.
കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://iocl.com/apprenticeship സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News