പ്രധാന വാർത്തകൾ
പ്ലസ് വൺ ക്ലാസുകൾക്ക് ഇന്ന് തുടക്കം: എല്ലാവർക്കും സീറ്റുണ്ടെന്ന് മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിസംസ്ഥാനത്ത് പ്ലസ് വണ്‍ ക്ലാസുകള്‍ നാളെ മുതൽ: പ്രവേശനം ലഭിക്കാതെ ആയിരക്കണക്കിന് വിദ്യാർത്ഥികൾ പുറത്ത്ലോക ലഹരിവിരുദ്ധ ദിനം: 26ന് സ്കൂളുകളിൽ ലഹരി വിരുദ്ധ പാർലമെന്റ്പ്ലസ് വൺ പ്രവേശന പ്രതിസന്ധി: 25ന് വിദ്യാർത്ഥി സംഘടനകളുമായി ചർച്ചപ്ലസ് വൺ സീറ്റ് ക്ഷാമം: നാളെ മുതൽ എസ്എഫ്ഐ സമരത്തിന്കിറ്റ്സിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ 29വരെസ്കോൾ- കേരള ഹയർസെക്കണ്ടറി രണ്ടാം വർഷ പ്രവേശനം; തീയതി നീട്ടിപിജി പ്രവേശനം അപേക്ഷ 28 വരെ, പരീക്ഷാ കേന്ദ്രത്തിൽ മാറ്റം: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾബിഎ അഫ്‌സൽ – ഉൽ – ഉലമ ട്രയൽ റാങ്ക് ലിസ്റ്റ്: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾകണ്ണൂർ സർവകലാശാല യുജി പ്രവേശനം, ബിഎഡ് പ്രവേശനം, പ്രവേശന പരീക്ഷ

യുറേനിയം കോര്‍പറേഷനില്‍ അപ്രന്റീസ്: ഐടിഐകാര്‍ക്ക് അവസരം

Nov 9, 2022 at 8:00 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ജാര്‍ഖണ്ഡ്: യുറേനിയം കോര്‍പറേഷന്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യ ലിമിറ്റഡില്‍ ട്രേഡ് അപ്രന്റീസ് ആകാന്‍ അവസരം. 239 ഒഴിവുകളുണ്ട്. പരിശീലന കാലയളവ് ഒരു വര്‍ഷമാണ്. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. നവംബര്‍ 30വരെയാണ് അപേക്ഷിക്കാനുള്ള സമയം.

\"\"

ഇലക്ട്രീഷ്യന്‍, വെല്‍ഡര്‍ ഗ്യാസ് ആന്‍ഡ് ഇലക്ട്രിക്, ഫിറ്റര്‍, മെഷീനിസ്റ്റ്, മെക്കാനിക് ഡീസല്‍, കാര്‍പെന്റര്‍, പ്ലംബര്‍, ഇന്‍സ്ട്രുമെന്റ് മെക്കാനിക്ക് എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് അപേക്ഷിക്കാന്‍ സാധിക്കുക. പത്താം ക്ലാസ് ജയവും ബന്ധപ്പെട്ട ട്രേഡില്‍ ഐടിഐ ജയവും ആണ് യോഗ്യത. പ്രായപരിധി 18-25 വയസ്സ്. വിശദ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://uraniumcorp.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News