പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

സര്‍വീസ് കാലയളവ് ആറുമാസത്തില്‍ താഴെയുള്ളവര്‍ക്കും പിഎഫ് പിന്‍വലിക്കാന്‍ ശുപാര്‍ശ

Nov 7, 2022 at 10:00 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: ആറുമാസത്തില്‍ കുറവ് സര്‍വീസ് ഉള്ളവര്‍ക്കും പിഎഫില്‍ നിന്നും പണം പിന്‍വലിക്കാന്‍ സൗകര്യം നല്‍കാന്‍ ശുപാര്‍ശ. ഇക്കാര്യത്തില്‍ ചട്ടഭേദഗതി വരുത്താന്‍ ഇപിഎഫ്ഒ ട്രസ്റ്റ് ബോര്‍ഡ് കേന്ദ്രസര്‍ക്കാരിനോട് ശുപാര്‍ശ ചെയ്തു. ഇതോടൊപ്പം 34 വര്‍ഷത്തോളം പദ്ധതിയില്‍ തുടരുന്നവരും 35 വര്‍ഷം പൂര്‍ത്തീകരിക്കും മുന്‍പ് പിരിയുന്നവരും

\"\"

ആയവര്‍ക്ക് പെന്‍ഷന്‍ ആനുകൂല്യങ്ങള്‍ ആനുപാതികമായി ലഭ്യമാക്കാനും ശുപാര്‍ശ ഉണ്ട്. 35 വര്‍ഷത്തില്‍ താഴെ സര്‍വീസ് ഉള്ളവര്‍ 42 വര്‍ഷത്തില്‍ താഴെ സര്‍വീസ് ഉള്ളവര്‍ എന്നിങ്ങനെ തരം തിരിച്ച് പരിശോധക്കാനാണ് ഉദ്ദേശ്യം. 35 വര്‍ഷം സര്‍വീസ് ഉള്ളവര്‍ക്കാണ് ഇപ്പോള്‍ മുഴുവന്‍ പെന്‍ഷന്‍ ലഭിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News