പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

ആരോഗ്യ കേരളത്തില്‍ 19 ഒഴിവ്: നവംബര്‍ 10വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Nov 7, 2022 at 10:01 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

തിരുവനന്തപുരം: നാഷണല്‍ ഹെല്‍ത്ത് മിഷന് കീഴില്‍ ജില്ലയില്‍ 19 ഒഴിവുകള്‍. കരാര്‍ അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള നിയമനമാണ്.നവംബര്‍ 10വരെ ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം.മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍- ഇ സഞ്ജീവനി, ഓഡിയോളജിസ്റ്റ് കം സ്പീച്ച് തെറാപ്പിസ്റ്റ്, മൈക്രോബയോളജിസ്റ്റ്, ഓഡിയോ മെട്രിക് അസിസ്റ്റന്റ് എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകള്‍ ഉള്ളത്.

\"\"

മെഡിക്കല്‍ ഓഫീസര്‍ പ്രായപരിധി 62 വയസ്സ്, ശമ്പളം 41, 000രൂപ. ഓഡിയോളജിസ്റ്റ് കം സ്പീച്ച് തെറാപ്പിസ്റ്റ്, മൈക്രോബയോളജിസ്റ്റ് പ്രായപരിധി 40 വയസ്സ്, ശമ്പളം 25,000 രൂപ.
ഓഡിയോ മെട്രിക് അസിസ്റ്റന്റ് പ്രായപരി 40വയസ്സ്, ശമ്പളം 20,000 രൂപ. അപേക്ഷ ഫീസ് 250 രൂപ. കൂടുതല്‍ വിശദാംശങ്ങള്‍ അറിയാന്‍ http://arogyakeralam.gov.in സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News