പ്രധാന വാർത്തകൾ
സൗത്ത്-ഈസ്റ്റ് റെയിൽവേയിൽ 1113 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ ഒന്നുവരെഅധ്യാപകരുടെ റവന്യൂ ജില്ലാതല പൊതുസ്ഥലം മാറ്റം: ഓൺലൈൻ അപേക്ഷ നൽകാംകേന്ദ്രീയ വിദ്യാലയങ്ങളിൽ ഒറ്റ പെൺകുട്ടി സംവരണം നിർത്തലാക്കരുത്: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅടുത്ത അധ്യയന വർഷം എല്ലാ സ്കൂളുകളിലും ഇന്റർനെറ്റ് സംവിധാനം ഒരുക്കണം: നടപടി അനിവാര്യം5000 രൂപ സ്റ്റൈപ്പന്റോടെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സ്: താമസവും ഭക്ഷണവും സൗജന്യംസിവിൽ സർവീസ് പരീക്ഷയ്ക്ക് ക്ലാസ് എടുക്കുന്ന 7 വയസുകാരൻ: പഠിപ്പിക്കുന്നത് 14 വിഷയങ്ങൾകേരളത്തിലെ സ്കൂളുകളിൽ അവധിക്കാല ക്ലാസുകൾ പാടില്ല: മന്ത്രി വി.ശിവൻകുട്ടിഅവധിക്കാല ക്ലാസുകൾക്ക് ഹൈക്കോടതി അനുമതി: ക്ലാസ് രാവിലെ 7.30മുതൽതുഞ്ചന്‍ പറമ്പില്‍ അവധിക്കാല ക്യാമ്പുകള്‍ക്ക് അപേക്ഷിക്കാംസ്കൂൾ വിദ്യാർത്ഥികൾക്ക് റോബോട്ടിക്സ് സർട്ടിഫിക്കറ്റ് കോഴ്സ്

ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ എയര്‍നോട്ടിക് ലിമിറ്റഡില്‍ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളില്‍ അപ്രന്റീസ് ഒഴിവുകള്‍

Nov 1, 2022 at 9:02 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL  https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lk83gpIkiuH9LHvkPOO7B8

ഹൈദ്രാബാദ്: ഹിന്ദുസ്ഥാന്‍ എയര്‍നോട്ടിക് ലിമിറ്റഡില്‍ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളില്‍ അപ്രന്റീസ് ഒഴിവുകള്‍. എന്‍ജിനീയറിങ് (16), ടെക്‌നീഷ്യന്‍ (25), ജനറല്‍ സ്ട്രീം (18) വിഭാഗങ്ങളിലാണ് ഒഴിവുകളുള്ളത്. വാക് – ഇന്‍- ഇന്റര്‍വ്യൂയിലൂടെ ആണ് തിരഞ്ഞെടുപ്പ്.

\"\"

ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ എന്‍ജിനീയറിങ്, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ എന്‍ജിനീയറിങ്, മെക്കാനിക്കല്‍ എന്‍ജിനീയറിങ് എന്നിവയാണ് എന്‍ജിനീയറിങ് വിഭാഗത്തില്‍ ആവശ്യമായ യോഗ്യത. ഇലക്ട്രോണിക്‌സ് ആന്‍ഡ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷന്‍ എന്‍ജിനീയറിങ്, കമ്പ്യൂട്ടര്‍ എന്‍ജിനീയറിങ്, സിവില്‍ എഞ്ചിനീയറിങ്, ഫാര്‍മസി, മെഡിക്കല്‍ ലാബ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍ എന്നിവയാണ് ടെക്‌നീഷ്യന്‍ അപ്രന്റീസ് വിഭാഗത്തില്‍ ആവശ്യമായ യോഗ്യതകള്‍. ബികോം, ബിഎസ്സി നേഴ്‌സിങ് ബിഎസ്സി കമ്പ്യൂട്ടര്‍ എന്നിവയാണ് ജനറല്‍ സ്ട്രീം വിഭാഗത്തില്‍ ആവശ്യമായ യോഗ്യതകള്‍. താല്പര്യമുള്ള ഉദ്യോഗാര്‍ത്ഥികള്‍ നവംബര്‍ 9ന് രാവിലെ 9.30 ന് Hindustan aeronautics limited, Avionics Division,Hydrabad,Balanagar, Hydrabad- 5000422 നടക്കുന്ന അഭിമുഖത്തില്‍ പങ്കെടുക്കണം.

\"\"

Follow us on

Related News