പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

കൊച്ചി വാട്ടര്‍ മെട്രോയില്‍ 39ഒഴിവുകള്‍: നവംബര്‍ 2വരെ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 25, 2022 at 10:42 am

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/DU5wztjhq7IK9HulRoICZe

കൊച്ചി: കൊച്ചി വാട്ടര്‍ മെട്രോയിലേക്ക് ഒരു വര്‍ഷത്തേക്ക് കരാര്‍ നിയമനം. 39 ഒഴിവുകളുണ്ട്. നവംബര്‍ 2വരെ ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷിക്കാം. ബോട്ട് മാസ്റ്റര്‍, ബോട്ട് ഓപ്പറേറ്റര്‍, ബോട്ട് അസിസ്റ്റന്റ്, ഫിനാന്‍സ് മാനേജര്‍, ഫിനാന്‍സ് അസിസ്റ്റന്റ് എന്നീ തസ്തികകളിലേക്കാണ് നിയമനം.

\"\"

ബോട്ട് മാസ്റ്റര്‍- സെക്കന്‍ഡ് ക്ലാസ് മാസ്റ്റര്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, പത്താം ക്ലാസ്/പ്ലസ് ടു, ഐടിഐ, അഞ്ചുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം എന്നിവയാണ് യോഗ്യതകള്‍. ശമ്പളം 40,000.

ബോട്ട് ഓപ്പറേറ്റര്‍- സെക്കന്‍ഡ് ക്ലാസ് എന്‍ജിന്‍ ഡ്രൈവര്‍ ആന്‍ഡ് സ്രാങ്ക് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, രണ്ടു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം. ശമ്പളം 35,000.
(വര്‍ണാന്ധത, കോങ്കണ്ണ് എന്നിവ പാടില്ല)

ബോട്ട് അസിസ്റ്റന്റ്-സ്രാങ്ക് സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റ്, പ്ലസ് ടു, രണ്ടു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം. ശമ്പളം 30,000.

\"\"


ഫിനാന്‍സ് മാനേജര്‍- സിഎ/ഐസിഡബ്ലിയുഎഐ. അഞ്ചു വര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം. ശമ്പളം 50,000.
ഫിനാന്‍സ് അസിസ്റ്റന്റ്- സിഎ ഇന്റര്‍/ഐസിഡബ്ലിയുഎഐ ഇന്റര്‍/എം കോം. മൂന്നുവര്‍ഷത്തെ പ്രവര്‍ത്തിപരിചയം. ശമ്പളം 30,000.എഴുത്തു പരീക്ഷ/പ്രൊഫിഷന്‍സി ടെസ്റ്റ്യ/ പ്രാക്ടിക്കല്‍ ടെസ്റ്റ്/അഭിമുഖം എന്നിവ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് നിയമനം. വിശദമായ വിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://kochimetro.org സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News