പ്രധാന വാർത്തകൾ
ബാറ്ററികളിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ അടക്കയുടെ തൊലിയിൽ നിന്ന് നാനോ സംയുക്തങ്ങൾ വേർതിരിച്ച് കണ്ണൂർ സർവകലാശാലകണ്ണൂർ സർവകലാശാല പ്രായോഗിക പരീക്ഷകൾ, പുനർമൂല്യനിർണയ ഫലംസര്‍വകലാശാലാ രജിസ്ട്രാര്‍ നിയമനം; ഡിസംബര്‍ 15വരെകേരളത്തിലെ വിദ്യാഭ്യാസ സ്ഥാപനങ്ങൾ കണ്ട് ആളുകൾ ഫൈവ് സ്റ്റാർ ഹോട്ടലെന്ന് തെറ്റിദ്ധരിക്കുന്നു: മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടിപരീക്ഷ അപേക്ഷ, പരീക്ഷാഫലം, പ്രാക്ടിക്കൽ, പി.എസ്.സി. പരിശീലനം: ഇന്നത്തെ എംജി വാർത്തകൾപുതിയ 12 കോഴ്സുകള്‍ക്കു കൂടി പ്രൈവറ്റ് രജിസ്ട്രേഷന്‍: അപേക്ഷ 15വരെഫാർമസി, ഹെൽത്ത് ഇൻസ്‌പെക്ടർ മറ്റ് പാരാമെഡിക്കൽ കോഴ്സുകൾ: സ്‌പോട്ട് അലോട്ട്‌മെന്റ് ഡിസംബർ 7ന്കേരള ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് ടൂറിസം ആൻഡ് ട്രാവൽ സ്റ്റഡീസിൽ ഗസ്റ്റ് ഫാക്കൽറ്റി, അക്കാദമിക് അസിസ്റ്റന്റ് നിയമനംഭിന്നശേഷിക്കാർക്ക് സൗജന്യമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ആൻഡ് ഓഫീസ് ഓട്ടോമേഷൻ കോഴ്സ്പിജി ആയുർവേദ പ്രവേശനം: മൂന്നാംഘട്ട കേന്ദ്രീകൃത അലോട്ട്മെന്റ്

ഇന്ത്യന്‍ വ്യോമസേനയില്‍ അവസരം: അഗ്‌നിവീര്‍ വായു റിക്രൂട്ട്‌മെന്റ് രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ നവംബര്‍ ആദ്യവാരം മുതല്‍

Oct 12, 2022 at 1:09 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP  https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

ന്യൂഡല്‍ഹി: ഇന്ത്യന്‍ വ്യോമസേനയിലേക്കുള്ള അഗ്‌നിവീര്‍ വായു റിക്രൂട്ട്‌മെന്റിന്റെ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഉടൻ ആരംഭിക്കും. നവംബര്‍ ആദ്യവാരത്തോടെ രജിസ്‌ട്രേഷൻ തുടങ്ങുമെന്നാണ് സൂചന. 01/2023 ബാച്ചിലേക്കുള്ള രജിസ്‌ട്രേഷനാണ് നവംബറിൽ നടക്കുക.

\"\"

2023 ജനുവരി പകുതിയോടെ രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്ത ഉദ്യോഗാര്‍ഥികളുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ പരീക്ഷ നടക്കും. ഈ വര്‍ഷം ഡിസംബറോടെ 3000 അഗ്‌നിവീറുകളെ ഉള്‍പ്പെടുത്തി പ്രഥമിക പരിശീലനം ആരംഭിക്കും. വിശദവിവരങ്ങള്‍ക്ക് http://agnipathvayu.cdac.in എന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിക്കുക.

\"\"

Follow us on

Related News