പ്രധാന വാർത്തകൾ
പശ്ചിമ റെയിൽവേയുടെ ഗ്രൂപ്പ് സി, ഗ്രൂപ്പ് ഡി വിഭാഗങ്ങളിൽ 64 ഒഴിവുകൾനോർത്തേൺ റെയിൽവേയുടെ റെയിൽവേ വിവിധ ട്രേഡുകളിൽ നിയമനം നടത്തുന്നുഈസ്റ്റ് സെൻട്രൽ റെയിൽവേയിൽ 1,832 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾകൊങ്കൺ റെയിൽവേ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡിൽ 190 അപ്രന്റിസ് ഒഴിവുകൾയൂണിഫോമിട്ട ടീച്ചറും കുട്ട്യോളും: കുട്ടികൾക്കൊപ്പം യൂണിഫോമിട്ട് സ്കൂളിൽ എത്തുന്ന ശാലിനി ടീച്ചർ2023 ഡിസംബർ 7: കേരള സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കണ്ണൂർ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾ2023 ഡിസംബർ 7: എംജി സർവകലാശാലയുടെ ഇന്നത്തെ പ്രധാന വാർത്തകൾജനറൽ ആശുപത്രിയിൽ ലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ ഒഴിവ്

പ്ലസ് ടു, ബിരുദം കഴിഞ്ഞവർക്ക് ഏവിയേഷൻ കോഴ്സുകൾ: ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 3, 2022 at 12:46 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

മലപ്പുറം: പ്ലസ് ടു, ബിരുദ കോഴ്സുകൾ പൂർത്തിയാക്കിയവർക്ക് വിവിധ ഏവിയേഷൻ കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ജോലിസാധ്യത ഏറെയുള്ള കോഴ്സുകൾസ്കോളർഷിപ്പോടുകൂടി പൂർത്തിയാക്കാം. എയർലൈൻസ്, എയർപോർട്ട് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ജോലി സാധ്യത. ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി മാനേജ്മെന്റ്,
ഫ്രന്റ് ഓഫീസ്‌ മാനേജ്‌മന്റ്,
ട്രാവൽ & ടൂറിസം മാനേജ്മെന്റ്,
ലോജിസ്റ്റിക് മാനേജ്മെന്റ്,
സപ്ലൈചെയിൻ, കാർഗോ മാനേജ്മെന്റ്
എന്നീ മേഖലകളിൽ ഉയർന്ന സാലറിയോടെ ജോലി. 3 വർഷത്തെ ഡിഗ്രി കോഴ്സുകൾ, 1 വർഷത്തെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകൾ എന്നിവ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. കേന്ദ്ര, സംസ്ഥാന സർക്കാർ അംഗീകൃത കോഴ്സുകളാണിത്.
IATA , SAP, NSDC സർട്ടിഫിക്കറ്റ്സ് നൽകും. വിദേശത്തും ,സ്വദേശത്തും തൊഴിൽ സാധ്യത.
കോഴ്സുകളുടെ വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക്: 8139889911
https://wa.me/message/IK7Z73B5IOVRC1

\"\"

Follow us on

Related News