പ്രധാന വാർത്തകൾ
അഗ്നിവീർ: വ്യോമസേനയിൽ അവസരംKEAM 2024 പരാതി നൽകാനുള്ള തീയതി നീട്ടി, ഭിന്നശേഷിക്കാരുടെ പരിശോധനKEAM 2024: ആർക്കിടെക്ചർ, മെഡിക്കൽ, മെഡിക്കൽ അനുബന്ധ കോഴ്സുകൾക്ക് പുതുതായി അപേക്ഷിക്കാംകേരള മാനേജ്‌മെന്റ്‌ ആപ്റ്റിറ്റ്യൂഡ് ടെസ്റ്റ് (സെഷൻ II): ജൂൺ 30ന്സിവിൽ സർവീസ് ആദ്യഘട്ട പരീക്ഷ 16ന്: കേരളത്തിൽ പരീക്ഷ എഴുതാൻ 23666 പേർസ്‌കൂള്‍ ബസിന് തീപിടിച്ചു: ഒഴിവായത് വൻ ദുരന്തംവായനദിനം എത്തി: സ്കൂളുകളില്‍ ലൈബ്രേറിയന്‍ തസ്തിക അനുവദിക്കുകകാലിക്കറ്റിൽ പിജി പ്രവേശനം: 22 വരെ അപേക്ഷിക്കാംട്രാൻസ്ഫർ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് സമർപ്പിക്കുന്നതിന് സാവകാശം നൽകണം :മന്ത്രി ആർ.ബിന്ദുബിരുദ പ്രവേശനം: അപേക്ഷയിലെ തിരുത്തലുകൾ 17നകം

പ്ലസ് ടു, ബിരുദം കഴിഞ്ഞവർക്ക് ഏവിയേഷൻ കോഴ്സുകൾ: ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം

Oct 3, 2022 at 12:46 pm

Follow us on

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/HQhjpKVfYW18KNNmRpNRq0

മാർക്കറ്റിങ് ഫീച്ചർ

മലപ്പുറം: പ്ലസ് ടു, ബിരുദ കോഴ്സുകൾ പൂർത്തിയാക്കിയവർക്ക് വിവിധ ഏവിയേഷൻ കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിന് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ജോലിസാധ്യത ഏറെയുള്ള കോഴ്സുകൾസ്കോളർഷിപ്പോടുകൂടി പൂർത്തിയാക്കാം. എയർലൈൻസ്, എയർപോർട്ട് എന്നിവിടങ്ങളിൽ ജോലി സാധ്യത. ഹോസ്പിറ്റാലിറ്റി മാനേജ്മെന്റ്,
ഫ്രന്റ് ഓഫീസ്‌ മാനേജ്‌മന്റ്,
ട്രാവൽ & ടൂറിസം മാനേജ്മെന്റ്,
ലോജിസ്റ്റിക് മാനേജ്മെന്റ്,
സപ്ലൈചെയിൻ, കാർഗോ മാനേജ്മെന്റ്
എന്നീ മേഖലകളിൽ ഉയർന്ന സാലറിയോടെ ജോലി. 3 വർഷത്തെ ഡിഗ്രി കോഴ്സുകൾ, 1 വർഷത്തെ ഡിപ്ലോമ കോഴ്സുകൾ എന്നിവ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. കേന്ദ്ര, സംസ്ഥാന സർക്കാർ അംഗീകൃത കോഴ്സുകളാണിത്.
IATA , SAP, NSDC സർട്ടിഫിക്കറ്റ്സ് നൽകും. വിദേശത്തും ,സ്വദേശത്തും തൊഴിൽ സാധ്യത.
കോഴ്സുകളുടെ വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക്: 8139889911
https://wa.me/message/IK7Z73B5IOVRC1

\"\"

Follow us on

Related News