editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെൻട്രൽ റിസർവ് പോലീസ് ഫോഴ്സിൽ (CRPF) 9223 ഒഴിവുകൾ: അപേക്ഷ മാർച്ച്‌ 27മുതൽഇന്ദിരാഗാന്ധി നാഷണൽ ഓപ്പൺ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി പ്രവേശനം: അവസാന തീയതി നീട്ടിഅവധിക്കാലത്തെ ഭക്ഷ്യധാന്യ വിതരണം സ്പെഷ്യൽ സ്കൂളിലെ കുട്ടികൾക്ക് കൂടി വേണമെന്ന് കമ്മീഷൻഅംബേദ്ക‍ർ വിദ്യാനികേതനിൽ ഒന്നാം ക്ലാസ് പ്രവേശനംപരീക്ഷാഫലം, ടൈംടേബിൾ, പ്രൊജക്റ്റ്‌, വാചാ പരീക്ഷ: കണ്ണൂർ സർവകലാശാല വാർത്തകൾമഹാത്മാഗാന്ധി സർവകലാശാലയുടെ വിവിധ പ്രാക്ടിക്കല്‍ പരീക്ഷകളും പരീക്ഷാഫലങ്ങളുംമുടങ്ങിയ പിജി പഠനം തുടരാൻ അവസരംപരീക്ഷ മാറ്റി, പരീക്ഷാഫലം, വിവിധ പരീക്ഷകൾ: കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസൗജന്യ ഓൺലൈൻ എൻട്രൻസ് കോച്ചിങ് ആപ്പുമായി എൽബിഎസ് എഞ്ചിനീയറിങ് കോളജ്നാഷണൽ മീൻസ് കം മെറിറ്റ് സ്കോളർഷിപ്പ് ഫലം വന്നു

കേന്ദ്ര സർക്കാരിന് കീഴിൽ വിവിധ വിഭാഗങ്ങൾക്കായി ഡാറ്റ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ഫാഷൻ ഡിസൈൻ കോഴ്‌സുകൾ

Published on : September 30 - 2022 | 1:36 pm

SUBSCRIBE OUR YOUTUBE CHANNEL https://youtube.com/c/SchoolVartha
JOIN OUR WHATSAPP GROUP https://chat.whatsapp.com/Lhv0jNPe0Bb5ZwbXmu90iJ

തിരുവനന്തപുരം: കേന്ദ്ര സർക്കാരിനു കീഴിലെ സി.ഡി.റ്റി.പി സ്‌കീം പ്രകാരം വട്ടിയൂർക്കാവ് സെൻട്രൽ പോളിടെക്‌നിക്‌ കോളേജിൽ വിവിധ കോഴ്‌സുകൾആരംഭിക്കുന്നു. പട്ടികജാതി/ പട്ടികവർഗ്ഗത്തിൽപ്പെട്ടവർ പിന്നാക്ക സമുദായത്തിൽപ്പെട്ടവർ, സ്ത്രീകൾ, ന്യൂനപക്ഷ വിഭാഗത്തിലുള്ളവർ, ഭിന്നശേഷിക്കാർ, സാമ്പത്തിക പിന്നാക്കവസ്ഥയിലുള്ളവർ, ഔപചാരിക വിദ്യാഭ്യാസം പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയാത്തവർ, അടിസ്ഥാനസൗകര്യങ്ങളും അവകാശങ്ങളും നിഷേധിക്കപ്പെട്ടവർ തുടങ്ങിയവർക്കായി അനൗപചാരിക നൈപുണ്യവികസന പരിശീലനം നൽകുക എന്നതാണ് പദ്ധതിയുടെ പ്രധാന ലക്ഷ്യം.

ഇതിന്റെ ഭാഗമായി ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ഫാഷൻ ഡിസൈൻ എന്നീ കോഴ്‌സുകൾ ഒക്‌ടോബർ ആദ്യവാരം പോളിടെക്‌നിക്കിൽ ആരംഭിക്കുന്നു. ഈ സൗജന്യ കോഴ്‌സിൽ പങ്കെടുക്കാൻ താത്പര്യമുള്ളവർ പോളിടെക്‌നിക്‌ കോളേജിലെ സി.ഡി.റ്റി.പി ഓഫീസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കണം.


വെഞ്ഞാറമൂട്‌ സമന്വയ സാംസ്‌കാരിക കേന്ദ്രം & ലൈബ്രറി, ശ്രീവരാഹം വനിതസമിതി, സൗത്ത്‌ ഫോർട്ട്, ചിറ്റിയൂർക്കോട് അങ്കൻവാടി മലയിൻകീഴ്, സന്ദീപനി സേവാ ട്രസ്റ്റ് കുളത്തറ, കാലടി, നെയ്യാറ്റിൻകര ഇന്റഗ്രൽ ഡവലപ്പ്‌മെന്റ്‌ സൊസൈറ്റി, പറണ്ടോട്, ശ്രദ്ധ ചാരിറ്റബിൾ സൊസൈറ്റി ഫോർ മെന്റലി ചലഞ്ച്ഡ്, വെസ്റ്റ്‌ ഫോർട്ട്, നിലമേൽ എസ്‌.സി കോളനി ചെറുകോട്, വിളപ്പിൽ, ലക്ഷ്മി എൻ മേനോൻ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഫോർ വിമൻ എംപവർമെന്റ്, മുടവൻമുകൾ, സ്ത്രീശക്തി മഹിളാ സമാജം എടശ്ശേരി ചെല്ലാംകോട്, നെടുമങ്ങാട്, ആര്യനാട് ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്‌ സ്‌കിൽ ഡവലപ്പ്‌മെന്റ് മൾട്ടിപർപ്പസ് ഇൻഡസ്ട്രിയൽ കോഓപ്പറേറ്റീവ്‌ സൊസൈറ്റി, ആര്യനാട് എന്നീ എക്സ്റ്റൻഷൻ സെന്ററുകളിൽ വിവിധ കോഴ്‌സുകൾ ഇതോടൊപ്പം ആരംഭിക്കുന്നു.

കൂടുതൽ വിവരങ്ങളും അപേക്ഷഫോറവും അതാത് എക്സ്റ്റൻഷൻ സെന്ററുകളിൽ ലഭ്യമാണ്.

0 Comments

Related News