editorial@schoolvartha.com | markeiting@schoolvartha.com
വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
കർത്തവ്യ വാരാചരണവുമായി കുറ്റിപ്പുറം എംഇഎസ് എഞ്ചിനീയറിങ് കോളേജ് വിദ്യാർത്ഥികൾരണ്ടാം സപ്ലിമെന്ററി അലോട്ട്മെന്റ് പ്രവേശനം ഇന്ന് പൂർത്തിയാക്കും: അടുത്ത ലിസ്റ്റ് 28ന്കേരള എൻജിനീയറിങ്, ആർക്കിടെക്ചർ പ്രവേശനം: ഫീസ് അടയ്ക്കാൻ ഇന്ന് 2വരെ സമയംഇന്ത്യൻ റെയിൽവേയ്ക്ക് കീഴിൽ ഡിപ്ലോമ കോഴ്‌സുകൾ: ഒക്ടോബർ 31വരെ സമയംകണക്റ്റ് കരിയർ ടു കാമ്പസ്; പ്രവേശനം നേടിയത് 3700 വിദ്യാർഥികൾഹിന്ദി ഡിപ്ലോമ ഇൻ എലിമെന്ററി എഡ്യൂക്കേഷൻ: പ്രവേശന തീയതി നീട്ടിസ്കൂൾ പാഠ്യപദ്ധതിയിൽ റോഡ് നിയമങ്ങൾ: ഹയർ സെക്കന്ററി പാഠപുസ്തകം നാളെ പ്രകാശനം ചെയ്യുംകുട്ടികൾക്കെതിരായ ഓൺലൈൻ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾക്കെതിരേ ഓപ്പറേഷൻ പി-ഹണ്ട്: ഇതുവരെ രജിസ്റ്റർ ചെയ്തത് 1363 കേസുകൾഎം.സി.എ പ്രവേശനം: സ്പെഷ്യൽ അലോട്ട്‌മെന്റ്  പ്രസിദ്ധീകരിച്ചുപിജി, ബിഎഡ് പ്രവേശനത്തിനുള്ള ഒന്നാം സപ്ലിമെൻററി അലോട്ട്മെൻറ്: സെപ്റ്റംബർ 30നകം പ്രവേശനം നേടണം

ഭോപ്പാൽ എയിംസിൽ സീനിയർ റസിഡന്റ്: 159 ഒഴിവുകൾ

Published on : May 01 - 2022 | 5:39 am

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

മധ്യപ്രദേശ്: ഭോപ്പാലിലെ ഓൾ ഇന്ത്യ ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കൽ സയൻസസിൽ (എയിംസ്) സീനിയർ റസിഡന്റ് തസ്തികയിലുള്ള 159 ഒഴിവിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. നിശ്ചിത യോഗ്യതയുള്ള ഉദ്യോഗാർത്ഥികൾക്ക് ഔദ്യോഗിക വെബ്സൈറ്റ് ആയ https://aiimsbhopal.edu.in. ലൂടെ അപേക്ഷിക്കാം. രജിസ്ട്രേഷൻ നടപടികൾ മെയ് 15ന് അവസാനിക്കും.

ഒഴിവുകൾ

അനസ്തേഷ്യോളജി- 13, അനാട്ടമി- 2, ബയോകെമിസ്ട്രി- 4, ബേൺസ് & പ്ലാസ്റ്റിക് സർജറി- 2, കാർഡിയോളജി- 4, കാർഡിയോതൊറാസിക് സർജറി- 8, കമ്മ്യൂണിറ്റി & ഫാമിലി മെഡിസിൻ- 4, ദന്തചികിത്സ- 2, ഡെർമറ്റോളജി- 2, എൻഡോക്രൈനോളജി & മെറ്റബോളിസം- 3, ഫോറൻസിക് മെഡിസിൻ & ടോക്സിക്കോളജി- 2, ജനറൽ മെഡിസിൻ- 9, ജനറൽ സർജറി- 5, മെഡിക്കൽ ഓങ്കോളജി/ ഹെമറ്റോളജി- 6, മൈക്രോബയോളജി- 4, നിയോനാറ്റോളജി- 6, നെഫ്രോളജി- 2, ന്യൂറോളജി- 2, ന്യൂറോ സർജറി- 3, ന്യൂക്ലിയർ മെഡിസിൻ- 3, ഒബ്‌സ്റ്റട്രിക്‌സ് & ഗൈനക്കോളജി- 1, ഓർത്തോപീഡിക്‌സ്- 10, പീഡിയാട്രിക് സർജറി- 4, പീഡിയാട്രിക്സ്- 5, പതോളജി & ലാബ് മെഡിസിൻ- 5, ഫാർമക്കോളജി- 1, ഫിസിക്കൽ മെഡിസിൻ & റീഹാബിലിറ്റേഷൻ- 2, ശരീരശാസ്ത്രം- 2, പൾമണറി മെഡിസിൻ- 2,റേഡിയോ ഡയഗ്നോസിസ്- 9, റേഡിയോ തെറാപ്പി- 2,സർജിക്കൽ ഗ്യാസ്ട്രോഎൻട്രോളജി- 4, സർജിക്കൽ ഓങ്കോളജി- 4, ട്രാൻസ്ഫ്യൂഷൻ മെഡിസിൻ & ബ്ലഡ് ബാങ്ക്- 4, അനസ്തേഷ്യോളജി- 2,ദന്തചികിത്സ (ഓറൽ ആൻഡ് മാക്സിലോഫേഷ്യൽ സർജറി)- 1, ജനറൽ മെഡിസിൻ- 3, ജനറൽ സർജറി- 3, ന്യൂറോളജി- 1, ന്യൂറോ സർജറി- 1, ഓർത്തോപീഡിക്‌സ്- 3, പീഡിയാട്രിക്സ്- 1, യൂറോളജി- 3.

യോഗ്യത: എൻ.എം.സി./ഡി.സി.ഐ./ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് നാഷണൽ ഇംപോർട്ടൻസ് അംഗീകരിച്ച ബന്ധപ്പെട്ട വിഷയങ്ങളിൽ എം.ഡി./എം.എസ്./ഡി.എൻ.ബി./എം.ഡി.എസ്. ബിരുദാനന്തര ബിരുദം ഉണ്ടായിരിക്കണം. എൻ.എം.സി./ഡി.സി.ഐ./സ്റ്റേറ്റ് മെഡിക്കൽ/ഡെന്റൽ കൗൺസിലുമായുള്ള സാധുവായ രജിസ്ട്രേഷൻ ഉണ്ടാകണം.

തിരഞ്ഞെടുപ്പ്: ഇൻസ്റ്റിറ്റ്യൂഷനെ ആശ്രയിച്ചാണ് തെരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രക്രിയകള്‍ നടത്തുന്നത്. എഴുത്ത് പരീക്ഷ അല്ലെങ്കിൽ അഭിമുഖം അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടും എന്നിവയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലായിരിക്കും തിരഞ്ഞെടുപ്പ് പ്രക്രിയ.

അപേക്ഷാ ഫീസ്: ജനറൽ/ഒബിസി വിഭാഗത്തിന് 1500 രൂപയും ഇ.ഡബ്ല്യൂ.എസ്./എസ്.സി/എസ്.ടി/വിഭാഗത്തിന് 1200 രൂപയുമാണ് ഫീസ്.

വിശദ വിവരങ്ങൾക്ക്: https://aiimsbhopal.edu.in

0 Comments

Related News