പ്രധാന വാർത്തകൾ
NEET-UG സൗജന്യ പരീക്ഷാ പരിശീലനംഐടിഐകളില്‍ പാരമ്പര്യ കോഴ്സുകള്‍ക്കും പ്രാധാന്യം നല്‍കും: മന്ത്രി കെ.രാധാകൃഷ്ണൻസ്റ്റുഡന്റ്‌സ് സര്‍വീസ് ഹബ് വിദ്യാര്‍ഥികളെ സഹായിക്കാന്‍:പരീക്ഷാ കണ്‍ട്രോളര്‍പ്രഫ എം.എം.ഗനി അവാർഡ്: അധ്യാപകർക്ക് അപേക്ഷിക്കാംകാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശല പരീക്ഷ മാറ്റി, പ്രോഗ്രാമർ വാക് ഇൻ ഇന്റർവ്യൂ മാറ്റിവിവരാവകാശ നിയമം ഓൺലൈൻ കോഴ്സ്, വെക്കേഷൻ കമ്പ്യൂട്ടർ കോഴ്‌സ്ബിഫാം ലാറ്ററൽ എൻട്രി പ്രവേശന പരീക്ഷ: അപേക്ഷ മാർച്ച് 4വരെപൊളിറ്റിക്കൽ സയൻസ് അധ്യപക, ഹിന്ദി ജൂനിയർ അധ്യാപിക: തൊഴിൽ വാർത്തകൾജെഡിസി കോഴ്സ് പ്രവേശനം: അപേക്ഷ 30വരെകുട്ടികളുടെ പഠനത്തിലെ ഏകാഗ്രത നഷ്ടപ്പെടുത്തുന്ന രീതിയിൽ ഉച്ചഭാഷിണികൾ ഉപയോഗിക്കരുതെന്ന് മന്ത്രി വി. ശിവൻകുട്ടി

പെരിയ കേരള കേന്ദ്ര സർവകലാശാലയില്‍ വിവിധ തസ്തികകളിൽ ഒഴിവ്

Apr 22, 2022 at 2:24 pm

Follow us on

JOIN OUR WHATS APP GROUP https://chat.whatsapp.com/BgCqemi9LED6IajnbZJh7s

കാസര്‍ഗോഡ്: പെരിയയിലെ കേരള കേന്ദ്ര സർവകലാശാലയില്‍ വിവിധ തസ്തികകളിലായുള്ള ഒഴിവുകളിലേക്ക് ഇപ്പോൾ അപേക്ഷിക്കാം. ഓണ്‍ലൈനായി അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി മേയ് 18ന് വൈകീട്ട് അഞ്ചുവരെയും തപാൽ മുഖേന അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള അവസാന തീയതി മേയ് 31ന് വൈകീട്ട് അഞ്ചുവരെയും ആണ്.

\"\"

ഒഴിവുകൾ: ഡെപ്യൂട്ടി രജിസ്ട്രാര്‍- 1, അസിസ്റ്റന്റ് ലൈബ്രേറിയന്‍- 2, പേഴ്സനല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് -3, സീനിയര്‍ ടെക്നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ് (കമ്പ്യൂട്ടര്‍)- 1, സ്റ്റാറ്റിസ്റ്റിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ്- 1, സെക്യൂരിറ്റി ഇന്‍സ്പെക്ടര്‍- 1, ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ്- 1, ഹിന്ദി ടൈപ്പിസ്റ്റ്- 1, കുക്ക്- 1), മള്‍ട്ടി ടാസ്‌കിങ് സ്റ്റാഫ്- 1, ലബോറട്ടറി അറ്റൻഡന്റ്- 3, കിച്ചണ്‍ അറ്റൻഡന്റ്- 1, ലൈബ്രറി അറ്റൻഡന്റ്- 1, ലോവര്‍ ഡിവിഷന്‍ ക്ലര്‍ക്ക്- 2, പ്രൈവറ്റ് സെക്രട്ടറി- 3, ടെക്നിക്കല്‍ അസിസ്റ്റന്റ്- 2, ലബോറട്ടറി അസിസ്റ്റന്റ്- 1, അപ്പര്‍ ഡിവിഷന്‍ ക്ലര്‍ക്ക്- 2 എന്നിങ്ങനെയാണ് ഒഴിവുകള്‍.

\"\"

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്കും അപേക്ഷിക്കുന്നതിനും: https://cukerala.ac.in

Follow us on

Related News