വിദ്യഭ്യാസ വാർത്തകൾ
Google Play School Vartha
പ്രധാന വാർത്തകൾ
സെറ്റ് പരീക്ഷ: അപേക്ഷാതീയതി നീട്ടിപരീക്ഷഫലം, സ്‌പോട് അഡ്മിഷൻ, സീറ്റൊഴിവ്: ഇന്നത്തെ 11 എംജി വാർത്തകൾബിരുദ പരീക്ഷകൾ നടത്തി കാലതാമസമില്ലാതെ ഫലങ്ങൾ പ്രഖ്യാപിക്കാൻ ഒരുങ്ങി കാലിക്കറ്റ് സർവകലാശാലകോച്ച് നിയമനം, പരീക്ഷാവിവരങ്ങൾ: ഇന്നത്തെ കാലിക്കറ്റ്‌ സർവകലാശാല വാർത്തകൾസ്കൂളുകൾക്ക് ആശ്വസിക്കാം: ബോണ്ട് സർവീസ് നിരക്കുകൾ വെട്ടിക്കുറച്ചുNEET-UG ഫലം ഉടൻ പ്രസിദ്ധീകരിക്കാൻ എൻടിഎക്ക് സുപ്രീംകോടതിയുടെ നിർദേശംലാബ് ടെക്നീഷ്യൻ, പാസ് കൗണ്ടർ/ ഡാറ്റാ എൻട്രി ഓപ്പറേറ്റർ, ക്ലീനിങ് സ്റ്റാഫ്തണ്ണീർത്തട അതോറിറ്റിയിൽ വിവിധ തസ്തികകളിൽ നിയമനംപാർലമെന്ററി പ്രാക്ടീസ് സ്റ്റഡീസ് പരീക്ഷ നവംബർ 13ന്യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിൽ ഗസ്റ്റ് അധ്യാപക നിയമനം
[wpseo_breadcrumb]

കേന്ദ്രീയ സംസ്കൃത സർവകലാശാല കേന്ദ്രത്തിൽ പ്ലസ് വൺ മുതൽ പിജിവരെ

Published on : September 28 - 2021 | 12:41 pm

തൃശ്ശൂർ: കേന്ദ്രീയ സംസ്കൃത സർവകലാശാലയുടെ ഗുരുവായൂർ ക്യാമ്പസിൽ പ്രാക് ശാസ്ത്രി (പ്ലസ് വൺ), ശാസ്ത്രി (ബിരുദം), ആചാര്യ (എം.എ.) കോഴ്സുകളിലെ പ്രവേശനത്തിനുള്ള അപേക്ഷ സമയം നീട്ടി. അപേക്ഷ സമർപ്പിക്കാനുള്ള അവസാന തിയതി സെപ്റ്റംബർ 30 വരെയാണ് നീട്ടിയത്. പ്രാക് ശാസ്ത്രി, ശാസ്ത്രി കോഴ്സുകളിലേക്ക് പ്രവേശനപരീക്ഷ പാസാകണം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്: http://csu-guruvuayoor.edu.in
04872307208/2307608.

0 Comments

Related News